ഐപിഎൽ ക്രിക്കറ്റ് ട്വന്‍റി-20യിൽ ലക്നോ സൂപ്പർ ജയന്‍റസിനെതിരെ ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസിന് അഞ്ച് വിക്കറ്റ് ജയം

0

മുംബൈ: ഐപിഎൽ ക്രിക്കറ്റ് ട്വന്‍റി-20യിൽ ലക്നോ സൂപ്പർ ജയന്‍റസിനെതിരെ ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസിന് അഞ്ച് വിക്കറ്റ് ജയം. ലക്നോ ഉയർത്തിയ 159 റണ്‍സ് വിജയലക്ഷ്യം ഗുജറാത്ത് രണ്ട് പന്തുകൾ ശേഷിക്കെ മറികടന്നു. സ്കോർ: ലക്നോ 158-6, ഗുജറാത്ത് 161-5.

ഗു​ജ​റാ​ത്തി​നും തു​ട​ക്കം പി​ഴ​ച്ചു. 15 റ​ണ്‍​സി​നി​ടെ ര​ണ്ട് വി​ക്ക​റ്റു​ക​ളാ​ണ് ഗു​ജ​റാ​ത്തി​ന് ന​ഷ്ട​മാ​യ​ത്. പി​ന്നീ​ട് നാ​യ​ക​ൻ ഹാ​ർ​ദി​ക് പാ​ണ്ഡ്യ മാ​ത്യു വെ​യ്ഡി​നൊ​പ്പം ചേ​ർ​ന്ന് ടീ​മി​നെ മു​ന്നോ​ട് ന​യി​ച്ചു. എ​ന്നാ​ൽ സ​ഹോ​ദ​ര​ൻ ക്രു​നാ​ൽ പാ​ണ്ഡ്യ​യ്ക്കു മു​ന്നി​ൽ ഹാ​ർ​ദി​ക്ക് പാ​ണ്ഡ്യ വീ​ണു. 28 പ​ന്തി​ൽ 33 റ​ണ്‍​സാ​യി​രു​ന്നു ഹാ​ർ​ദി​ക്കി​ന്‍റെ സ​ന്പാ​ദ്യം.

പി​ന്നാ​ലെ മാ​ത്യു വെ​യ്ഡും (30) പ​വ​ലി​യ​ൻ ക​യ​റി. പി​ന്നീ​ട് ഡേ​വി​ഡ് മി​ല്ല​റും രാ​ഹു​ൽ തെ​വാ​ട്ടി​യ​യും ചേ​ർ​ന്ന് സ്കോ​ർ ഉ​യ​ർ​ത്തി. 21 പ​ന്തി​ൽ 30 റ​ണ്‍​സു​മാ​യി മി​ല്ല​ർ പു​റ​ത്താ​യി.

വെ​ടി​കെ​ട്ട് ബാ​റ്റിം​ഗ് കാ​ഴ്ച​വ​ച്ച തെ​വാ​ട്ടി​യ്ക്കൊ​പ്പം അ​ഭി​ന​വ് മ​നോ​ഹ​റും ചേ​ർ​ന്ന​തോ​ടെ ടീം ​വി​ജ​യ​ത്തി​ലെ​ത്തി. 24 പ​ന്തി​ൽ ര​ണ്ട് സി​ക്സും അ​ഞ്ച് ഫോ​റും ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ 40 റ​ണ്‍​സു​മാ​യി തെ​വാ​ട്ടി​യ​യും ഏ​ഴ് പ​ന്തി​ൽ 15 റ​ണ്‍​സു​മാ​യി മ​നോ​ഹ​റും പു​റ​ത്താ​കാ​തെ നി​ന്നു.

നേ​ര​ത്തെ ടോ​സ് ന​ഷ്ട​പ്പെ​ട്ട് ആ​ദ്യം ബാ​റ്റ് ചെ​യ്ത ല​ക്നോ ദീ​പ​ക് ഹൂ​ഡ​യു​ടെ​യും ആ​യു​ഷ് ബ​ഡോ​ണി​യു​ടെ​യും അ​ർ​ധ സെ​ഞ്ചു​റി​ക​ളു​ടെ ക​രു​ത്തി​ലാ​ണ് ഭേ​ദ​പ്പെ​ട്ട നി​ല​യി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. 29-4 എ​ന്ന നി​ല​യി​ൽ ത​ക​ർ​ന്ന ല​ക്നോ​വി​നെ ഹൂ​ഡ​യും ബ​ഡോ​ണി​യും ചേ​ർ​ന്ന് ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ദീ​പ​ക് ഹൂ​ഡ 41 പ​ന്തി​ൽ 55 റ​ണ്‍​സും ബ​ഡോ​ണി 41 പ​ന്തി​ൽ 54 റ​ണ്‍​സു​മെ​ടു​ത്തു. ക്രു​നാ​ൽ പാ​ണ്ഡ്യ 21 റ​ണ്‍​സും നേ​ടി. മു​ൻ​നി​ര ബാ​റ്റ​ർ​മാ​രാ​യ രാ​ഹു​ൽ (0), ഡി ​കോ​ക് (7), ലൂ​യി​സ് (10), മ​നീ​ഷ് പാ​ണ്ഡേ (6) എ​ന്നി​വ​ർ​ക്ക് ഇ​ന്ന് തി​ള​ങ്ങാ​നാ​യി​ല്ല.

ഗു​ജ​റാ​ത്തി​നാ​യി മു​ഹ​മ്മ​ദ് ഷ​മി മൂ​ന്ന് വി​ക്ക​റ്റ് വീ​ഴ്ത്തി. ആ​രോ​ണ്‍ ര​ണ്ട് വി​ക്ക​റ്റും നേ

Leave a Reply