പ്രതിശ്രുത വരന്റെ മുന്നിൽവെച്ച് യുവതിയെ മൂന്നം​ഗ സംഘം പീഡിപ്പിച്ചു; കാലിൽ വീണ് വിട്ടയക്കാൻ അപേക്ഷിച്ച് യുവാവ്

0

ലഖ്നൗ: പ്രതിശ്രുത വരന്റെ മുന്നിൽവെച്ച് യുവതിയെ മൂന്നം​ഗ സംഘം പീഡിപ്പിച്ചു. ഉത്തർപ്രദേശിലെ പ്രയാഗ് രാജിലാണ് സംഭവം. പ്രതിശ്രുതവരനൊപ്പം പോവുകയായിരുന്ന യുവതിയെ അക്രമികൾ തടഞ്ഞുനിർത്തി അസഭ്യം പറഞ്ഞു. പിന്നാലെ പീഡിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു.

അക്രമികൾ സ്ത്രീയെ പീഡിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ, അവളുടെ പ്രതിശ്രുത വരൻ അവരുടെ കാൽക്കൽ വീണ് യുവതിയെ വിട്ടയക്കാൻ അവരോട് അപേക്ഷിച്ചു. എന്നാൽ പെൺകുട്ടിയ്ക്ക് നേരെ അസഭ്യം പറയുകയും അവരെ കടന്ന് പിടിക്കുകയുമായിരുന്നു. യുവതി മൗഐമയിൽ താമസിക്കുന്നു, യുവാവ് സൊറാവോയിലാണ് താമസിക്കുന്നത്.

പ്രതികളിലൊരാൾ സംഭവത്തിന്റെ ദൃശ്യങ്ങൾ മൊബൈൽ ഫോണിൽ പകർത്തി. ഈ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. പിന്നാലെ പോലീസ് പ്രതികൾക്കെതിരെ കേസെടുത്തു. വാസിക്, സക്കറിയ, മഷൂഖ് എന്നിവരാണ് യുവതിയെ പീഡിപ്പിച്ചത്. ഒരാൾ മുംബൈയിലേക്ക് കടന്നതായും രണ്ട് പേർ ഒളിവിലാണെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു. സംഭവത്തിൽ ബിജെപി, സമാജ്വാദി പാർട്ടി, കോൺഗ്രസ് തുടങ്ങിയ രാഷ്ട്രീയ പാർട്ടികൾ പ്രതികരിച്ച് എത്തിയിട്ടുണ്ട്.

സംഭവത്തിൽ പോലീസ് കേസെടുത്ത് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചതായി ബിജെപി വക്താവ് രാകേഷ് ത്രിപാഠി പറഞ്ഞു. പ്രതികളെ തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ഇത്തരം കേസുകളിൽ അശ്രദ്ധ പാടില്ലെന്ന വ്യക്തമായ നിർദേശമുണ്ട്. ഇത്തരമൊരു സംഭവം വെച്ചുപൊറുപ്പിക്കില്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. യുപിയിൽ സ്ത്രീകൾക്കെതിരായ കുറ്റകൃത്യങ്ങളും പീഡനങ്ങളും വർദ്ധിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണെന്ന് എസ്പി വക്താവ് അനുരാഗ് ബദൗരിയ പറഞ്ഞു.

യുപി സർക്കാർ വിപണന പരിപാടികളാണ് നടത്തുന്നത്. ഇവിടുത്തെ സ്ത്രീകൾ സുരക്ഷിതരല്ലെന്നും അനുരാഗ് ബദൗരിയ പറഞ്ഞു. എൻസിആർബി ഡാറ്റ കാണിച്ച് ധീരതയെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്ന സർക്കാരിന്റെ വാക്കുകളും പ്രവൃത്തികളും തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസമാണ് ഈ വീഡിയോ കാണിക്കുന്നതെന്ന് കോൺഗ്രസ് നേതാവ് സുരേന്ദ്ര രാജ്പുത് പറഞ്ഞു.

Leave a Reply