രാജസ്ഥാൻ സർക്കാരിനെതിരെ രൂക്ഷവിമർശനവുമായി പുൽവാമ രക്തസാക്ഷികളുടെ വിധവകൾ

0


ജയ്പുർ: രാജസ്ഥാൻ സർക്കാരിനെതിരെ രൂക്ഷവിമർശനമുന്നയിച്ച് 2019ലെ പുൽവാമ ഭീകരാക്രമണത്തിൽ കൊല്ലപ്പെട്ട മൂന്ന് സിആർപിഎഫ് ജവാന്മാരുടെ വിധവകൾ രംഗത്ത്. സർക്കാർ തങ്ങൾക്ക് നൽകിയ വാഗ്ദാനങ്ങൾ പാലിച്ചില്ലെന്നും അതിനാൽ ജീവിതം അവസാനിപ്പിക്കാൻ അനുമതി നൽകണമെന്നും ഗവർണർ കൽരാജ് മിശ്രയോട് ഇവർ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

ബി​ജെ​പി​യു​ടെ രാ​ജ്യ​സ​ഭാ എം​പി കി​രോ​ഡി ലാ​ൽ മീ​ണ‌​യാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം പു​റ​ത്തു​വി​ട്ട​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ കു​റ​ച്ച് ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളാ​യി ര​ക്ത​സാ​ക്ഷി​ക​ളു​ടെ കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ൾ​ക്കൊ​പ്പം മീ​ണ ധ​ർ​ണ​യി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്.

ഗ​വ​ർ​ണ​ർ​ക്ക് നി​വേ​ദ​നം ന​ൽ​കാ​ൻ പു​ൽ​വാ​മ ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ൽ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട സി​ആ​ർ​പി​എ​ഫ് ജ​വാ​ന്മാ​രു​ടെ ഭാ​ര്യ​മാ​ർ​ക്കൊ​പ്പം മീ​ണ രാ​ജ്ഭ​വ​നി​ലെ​ത്തി‌​യി​രു​ന്നു. തു​ട​ർ​ന്ന് രാ​ജ്ഭ​വ​നി​ൽ നി​ന്ന് പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യ ശേ​ഷം മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ വ​സ​തി​യി​ലേ​ക്ക് പോ​കാ​ൻ ഇ​വ​ർ ശ്ര​മി​ച്ചു​വെ​ങ്കി​ലും പോ​ലീ​സ് ത​ട​ഞ്ഞു.

പു​ൽ​വാ​മ​യി​ൽ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​വ​രു​ടെ വി​ധ​വ​ക​ളെ പോ​ലീ​സു​കാ​ർ ത​ള്ളി​യി​ട്ടു​വെ​ന്നും ഇ​വ​രി​ലൊ​രാ​ൾ പ​രി​ക്കേ​റ്റ് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​ണെ​ന്നും മീ​ണ ആ​രോ​പി​ച്ചു. ര​ക്ത​സാ​ക്ഷി​ക​ളു​ടെ കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ളു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ നി​റ​വേ​റ്റു​ന്ന​തി​നു​പ​ക​രം സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​ർ സ്വേ​ച്ഛാ​ധി​പ​ത്യ​ത്തി​ന് വ​ഴി​യൊ​രു​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി.

Leave a Reply