ജെ​എ​ൻ​യു​വി​ലെ എ​ബി​വി​പി അതിക്രമം; പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്തു

0

ന്യൂഡൽഹി: ജ​വ​ഹ​ര്‍​ലാ​ല്‍ നെ​ഹ്‌​റു സ​ര്‍​വ​ക​ലാ​ശാ​ല​യി​ല്‍ മാം​സാ​ഹാ​രം വി​ള​മ്പു​ന്ന​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ടു​ണ്ടാ​യ സം​ഘ​ര്‍​ഷ​ത്തി​ല്‍ എ​ബി​വി​പി പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍​ക്കെ​തി​രെ കേ​സ്. എ​സ്എ​ഫ്ഐ​യു​ടെ​യും മ​റ്റ് ഇ​ട​ത് സം​ഘ​ട​ന​ക​ളു​ടെ​യും വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി യൂ​ണി​യ​ന്‍റെ​യും പ​രാ​തി​യ​ന്മേ​ലാ​ണ് ന​ട​പ​ടി.

സ്വ​ന്തം ഇ​ഷ്ട​മ​നു​സ​രി​ച്ച് ഭ​ക്ഷ​ണം തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്കാ​വു​ന്ന ജെ​എ​ന്‍​യു ക്യാം​പ​സി​ല്‍ നോ​ണ്‍ വെ​ജി​റ്റേ​റി​യ​ന്‍ ഭ​ക്ഷ​ണം വി​ള​മ്പി​യെ​ന്നാ​രോ​പി​ച്ച് എ​ബി​വി​പി​യാ​ണ് ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​നു തു​ട​ക്ക​മി​ട്ട​തെ​ന്നു ഇ​ട​തു വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​സം​ഘ​ട​ന​ക​ള്‍ ആ​രോ​പി​ച്ചു. പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ള​ട​ക്കം നി​ര​വ​ധി പേ​ര്‍​ക്ക് ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ല്‍ പ​രി​ക്കേ​റ്റി​ട്ടു​ണ്ട്.

എ​ബി​വി​പി പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ ക​ല്ലേ​റ് ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​ന്‍റെ​യും വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ ആ​ക്ര​മി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്‍റെ​യും ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ള്‍ വീ​ഡി​യോ​യി​ല്‍ ഉ​ണ്ടെ​ന്ന് ഇ​ട​തു വി​ദ്യാ​ർ​ഥി സം​ഘ​ട​ക​ൾ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ല്‍ പ​രി​ക്കേ​റ്റ​വ​രെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി. എ​ബി​വി​പി ത​ങ്ങ​ളു​ടെ വി​ദ്വേ​ഷ രാ​ഷ്‌​ട്രീ​യ​വും വി​ഭ​ജ​ന അ​ജ​ണ്ട​യും പ്ര​ദ​ര്‍​ശി​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും കാ​വേ​രി ഹോ​സ്റ്റ​ലി​ല്‍ അ​ക്ര​മാ​സ​ക്ത​മാ​യ അ​ന്ത​രീ​ക്ഷം സൃ​ഷ്ടി​ച്ചു​വെ​ന്നും ഇ​ട​തു​പ​ക്ഷ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി സം​ഘ​ട​ന​ക​ള്‍ ആ​രോ​പി​ച്ചു.

അ​ത്താ​ഴ ഭ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​നു​ള്ള മെ​നു മാ​റ്റാ​നും എ​ല്ലാ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍​ക്കും പൊ​തു​വാ​യു​ള്ള നോ​ണ്‍ വെ​ജി​റ്റേ​റി​യ​ന്‍ ഇ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​നും അ​വ​ര്‍ മെ​സ് ക​മ്മി​റ്റി​യി​ല്‍ സ​മ്മ​ര്‍​ദം ചെ​ലു​ത്തി​യെ​ന്നും ഇ​ട​തു​പ​ക്ഷം ആ​രോ​പി​ച്ചു.

കാ​ന്‍റീ​ൻ മെ​നു​വി​ല്‍ വെ​ജി​റ്റേ​റി​യ​ന്‍, നോ​ണ്‍ വെ​ജി​റ്റേ​റി​യ​ന്‍ ഭ​ക്ഷ​ണ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ണ്ട്, വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍​ക്ക് അ​വ​രു​ടെ ഇ​ഷ്ട​ത്തി​ന​നു​സ​രി​ച്ച് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ അ​നു​വാ​ദ​മു​ണ്ടെ​ന്നും ഇ​ട​ത് വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

എ​ന്നാ​ൽ, രാ​മ​ന​വ​മി പൂ​ജ​യ്ക്കി​ടെ ഹോ​സ്റ്റ​ലി​ല്‍ ആ​രാ​ധ​ന ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​ല്‍ നി​ന്ന് ത​ങ്ങ​ളെ ത​ട​ഞ്ഞു​വെ​ന്നാ​ണ് എ​ബി​വി​പി​യു​ടെ ആ​രോ​പ​ണം.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here