ത്രിപുരയിൽ അഞ്ചുവയസുകാരിയെ മാനഭംഗപ്പെടുത്തിയ നാൽപ്പത്തിയാറുകാരനെ സ്ത്രീകൾ മരത്തിൽ കെ‌ട്ടിയിട്ടശേഷം തല്ലിക്കൊന്നു

0

അഗർത്തല: ത്രിപുരയിൽ അഞ്ചുവയസുകാരിയെ മാനഭംഗപ്പെടുത്തിയ നാൽപ്പത്തിയാറുകാരനെ സ്ത്രീകൾ മരത്തിൽ കെ‌ട്ടിയിട്ടശേഷം തല്ലിക്കൊന്നു. ധലായി ജില്ലയിലാണു സംഭവം.

കൊ​​ല​​ക്കേ​​സി​​ൽ എ​​ട്ടു വ​​ർ​​ഷം ത‌​​ട​​വു​​ശി​​ക്ഷ അ​​നു​​ഭ​​വി​​ച്ച​​യാ​​ളാ​​ണ് കൊ​​ല്ല​​പ്പെ​​ട്ട​​ത്. ചൊ​​വ്വാ​​ഴ്ച രാ​​ത്രി അ​​മ്മ​​യ്ക്കൊ​​പ്പം മ​​ത​​പ​​ര​​മാ​​യ ച​​ട​​ങ്ങി​​ൽ പ​​ങ്കെ​​ടു​​ക്കാ​​നെ​​ത്തി​​യ പെ​​ൺ​​കു​​ട്ടി​​യെ ഇ​​യാ​​ൾ തൊ​​ട്ട​​ടു​​ത്തു​​ള്ള കാ​​ട്ടി​​ലേ​​ക്കു കൊ​​ണ്ടു​​പോ​​യി മാ​​ന​​ഭം​​ഗ​​പ്പെ​​ടു​​ത്തി.

പെ​​ൺ​​കു​​ട്ടി​​യെ അ​​വി​​ടെ ഉ​​പേ​​ക്ഷി​​ച്ച​​ശേ​​ഷം പ്രതി പോ​​യി. കു​​ട്ടി​​യു​​ടെ ക​​ര​​ച്ചി​​ൽ​​കേ​​ട്ട് എ​​ത്തി​​യ സ​​മീ​​പ​​വാ​​സി​​ക​​ൾ കു​​ട്ടി​​യെ സ​​മീ​​പ​​ത്തെ ആ​​ശു​​പ​​ത്രി​​യി​​ൽ പ്ര​​വേ​​ശി​​പ്പി​​ച്ചു. പ്ര​​തി​​യെ പി​​ടി​​കൂ​​ട​​ണ​​മെ​​ന്നാ​​വ​​ശ്യ​​പ്പെ​​ട്ട് ഗ്രാ​​മ​​വാ​​സി​​ക​​ൾ ഗ​​ന്ദാ​​ചെ​​റാ-​​അ​​മ​​ർ​​പു​​ർ ഹൈ​​വ് ഉ​​പ​​രോ​​ധി​​ച്ചി​​രു​​ന്നു.

ഒ​​രു സം​​ഘം സ്ത്രീ​​ക​​ൾ തൊ​​ട്ട​​ടു​​ത്തു​​ള്ള ഗ്രാ​​മ​​ത്തി​​ൽ​​നി​​ന്നു പ്ര​​തി​​യെ പി​​ടി​​കൂ​​ടി. ഇ​​യാ​​ളെ മ​​ര​​ത്തി​​ൽ കെ​​ട്ടി​​യി​​ട്ട് നി​​ർ​​ദ​​യം മ​​ർ​​ദി​​ച്ചു. പ്ര​​തി​​യെ ആ​​ശു​​പ​​ത്രി​​യെ​​ത്തി​​ച്ചെ​​ങ്കി​​ലും മ​​ര​​ണം സം​​ഭ​​വി​​ച്ചി​​രു​​ന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here