“സംസ്ഥാനത്ത് ആ​ര്‍​ക്കും ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ ചെ​യ്യേ​ണ്ട സാ​ഹ​ച​ര്യമില്ല’: കർഷക മരണത്തിൽ മന്ത്രിയുടെ പ്രതികരണം

0

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: തി​രു​വ​ല്ല​യി​ൽ ക​ർ​ഷ​ക​ൻ ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി​യ സം​ഭ​വം വേ​ദ​നി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന് കൃ​ഷി മ​ന്ത്രി പി. ​പ്ര​സാ​ദ്. കൃ​ഷി​നാ​ശം ഉ​ണ്ടാ​യാ​ല്‍ ഉ​ട​ന്‍ ന​ഷ്ട​പ​രി​ഹാ​രം ന​ല്‍​കാ​ന്‍ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കും. ഇ​തി​നാ​യി ഇ​ന്‍​ഷൂ​റ​ന്‍​സി​ന്‍റെ വ്യ​വ​സ്ഥ പു​തു​ക്കു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു.

ആ​ര്‍​ക്കും ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ ചെ​യ്യേ​ണ്ട സാ​ഹ​ച​ര്യം സം​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്ല. ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ​യു​ടെ കാ​ര​ണം അ​ന്വേ​ഷി​ക്കാ​ന്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. കൃ​ഷി ന​ശി​ച്ച ക​ര്‍​ഷ​ക​ര്‍​ക്ക് ക​ഴി​യു​ന്ന​ത്ര സ​ഹാ​യം ന​ല്‍​കും. കാ​ര്‍​ഷി​ക മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ സം​ര​ക്ഷ​ണം സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ന​ല്‍​കു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി ഉ​റ​പ്പു​ന​ല്‍​കി.

തി​രു​വ​ല്ല നി​ര​ണം സ്വ​ദേ​ശി രാ​ജീ​വി​നെ​യാ​ണ് (49) ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി​യ നി​ല​യി​ല്‍ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. ഇ​ന്ന് രാ​വി​ലെ നെ​ൽ​പ്പാ​ട​ത്തി​ന്‍റെ ക​ര​യി​ലാ​ണ് രാ​ജീ​വി​നെ തൂ​ങ്ങി മ​രി​ച്ച നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.

കൃ​ഷി ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​ന് രാ​ജീ​വ്‌ ബാ​ങ്കി​ൽ നി​ന്നും വാ​യ്‌​പ എ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു. വേ​ന​ൽ​മ​ഴ​യി​ൽ എ​ട്ട് ഏ​ക്ക​ർ കൃ​ഷി ന​ശി​ച്ചു. ഇ​ത് വ​ലി​യ രാ​ജീ​വി​ന് വ​ലി​യ ബാ​ധ്യ​ത​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​ൽ മ​നം​നൊ​ന്താ​ണ് ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി​യ​ത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here