ഇന്നു വരാൻ പറ്റില്ല! കാ​വ്യ​യെ ബു​ധ​നാ​ഴ്ച വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യും

0

കൊച്ചി: ന​ടി​യെ ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യി ആ​ക്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ലെ തു​ട​ര​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി ദി​ലീ​പി​ന്‍റെ ഭാ​ര്യ​യും ന​ടി​യു​മാ​യ കാ​വ്യ മാ​ധ​വ​നെ ബു​ധ​നാ​ഴ്ച ഉ​ച്ച​യ്ക്കു ര​ണ്ടി​നു ​ശേ​ഷം അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം ആ​ലു​വ​യി​ലെ പ​ത്മ​സ​രോ​വ​രം വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യും.

ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​ന് ഇ​ന്നു രാ​വി​ലെ 11ന് ​ആ​ലു​വ പോ​ലീ​സ് ക്ല​ബി​ല്‍ ഹാ​ജ​രാ​കാ​നാ​യി​രു​ന്നു അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം കാ​വ്യ​ക്കു നോ​ട്ടീ​സ് ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്ന​ത്. അ​തേ​സ​മ​യം, അ​വ​ര്‍ അ​സൗ​ക​ര്യം അ​റി​യി​ച്ചു ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​നു സ​ന്ദേ​ശം അ​യ​ച്ചിരുന്നു.

വി​ദേ​ശ​ത്താ​യി​രു​ന്ന കാ​വ്യ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ചെ​ന്നൈ​യി​ലെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ചെ​ന്നൈ​യി​ല്‍​നി​ന്ന് ഇ​ന്നു രാ​വി​ലെ​യേ കാ​വ്യ ആ​ലു​വ​യി​ലെ വീ​ട്ടി​ലേ​ക്കു മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്തൂ. ഈ ​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ് ഇ​ന്നു ഹാ​ജ​രാ​കാ​ന്‍ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്ന് അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്.

കാ​വ്യ​യി​ല്‍​നി​ന്ന് ല​ഭി​ക്കു​ന്ന വി​വ​ര​ങ്ങ​ളു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​കും ദി​ലീ​പി​നെ വീ​ണ്ടും ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യു​ക. കേ​സു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ടു കാ​വ്യ​യെ സം​ശ​യി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ട​യാ​ക്കു​ന്ന ശ​ബ്ദ​സ​ന്ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ പു​റ​ത്തു​വ​ന്ന​തോ​ടെ​യാ​ണു കാ​വ്യ​യെ ചോ​ദ്യംചെ​യ്യാ​ന്‍ ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​ത്.

പു​റ​ത്തു​വ​ന്നി​ട്ടു​ള്ള ഓ​ഡി​യോ സ​ന്ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലെ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ വ്യ​ക്ത​ത വ​രു​ത്തു​ക​യാ​ണ് പ്ര​ധാ​ന ല​ക്ഷ്യം. എ​ഡി​ജി​പി എ​സ്. ശ്രീ​ജി​ത്തി​ന്‍റെ സാ​ന്നി​ധ്യ​ത്തി​ല്‍ ഡി​ജി​റ്റ​ല്‍ തെ​ളി​വു​ക​ള്‍ നി​ര​ത്തി​യാ​കും ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്.

കേ​സി​ല്‍ നി​ര്‍​ണാ​യ​ക ശ​ബ്ദ​രേ​ഖ​ക​ള്‍ പോ​ലീ​സി​നു ന​ല്‍​കി​യ സം​വി​ധാ​യ​ക​ന്‍ ബാ​ല​ച​ന്ദ്ര​കു​മാ​റി​നെ​യും ചോ​ദ്യം​ചെ​യ്യ​ല്‍ വേ​ള​യി​ല്‍ കാ​വ്യ​യ്‌​ക്കൊ​പ്പം ഇ​രു​ത്തി മൊ​ഴി രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യേ​ക്കും. ഈ ​മാ​സം 15ന് ​മു​മ്പാ​യി തു​ട​ര​ന്വേ​ഷ​ണ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് സ​മ​ര്‍​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​ന് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി നി​ര്‍​ദേ​ശം ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്നു. കോ​ട​തി അ​വ​ധി​യാ​യ​തി​നാ​ല്‍ 18 വ​രെ പോ​ലീ​സി​ന് സ​മ​യം ല​ഭി​ക്കും. മൂ​ന്നു​മാ​സം കൂ​ടി സ​മ​യം നീ​ട്ടി​ന​ല്‍​ക​ണ​മെ​ന്ന് ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും പ​രി​ഗ​ണി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here