നവകേരള സദസിന് ഇന്ന് സമാപനം; രാവിലെ പോലീസ് ആസ്ഥാനത്തേക്ക് കോൺ​ഗ്രസ് മാർച്ച്

0

 

 

ഒരുമാസത്തിലേറെനീണ്ട നവകേരളസദസ്സിന് ഇന്ന് സമാപിക്കും. തിരുവനംന്തപുരം വട്ടിയൂർക്കാവിലാണ് ഇന്ന് സമാപന പരിപാടി നടക്കുന്നത്.

നവംബർ 18-നാണ് മന്ത്രിസഭയൊന്നാകെ ഒറ്റബസിൽ യാത്രചെയ്ത് കാസർ​കോട് പെെവളികയിൽ നിന്നും സംസ്ഥാനപര്യടനത്തിന് തുടക്കമിട്ടത്. സി.പി.ഐ. സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി കാനം രാജേന്ദ്രന്റെ മരണത്തെത്തുടർന്ന് എറണാകുളത്തെ നാലുമണ്ഡലങ്ങളിലെ സദസ്സ് മാറ്റിവെച്ചിരുന്നു. ജനുവരി ഒന്നിന് തൃക്കാക്കര, പിറവം മണ്ഡലങ്ങളിലും രണ്ടിന് തൃപ്പൂണിത്തുറ, കുന്നത്തുനാട് മണ്ഡലങ്ങളിലും സദസ്സ് നടക്കും.

 

സമാപനദിവസം കോവളം, നേമം, കഴക്കൂട്ടം, . തിരുവനന്തപുരം, വട്ടിയൂർക്കാവ് എന്നീ അഞ്ച് മണ്ഡലങ്ങളിലാണ് സദസ് നടക്കുന്നത്.

അതേസമയം, ഇന്ന് രാവിലെ പോലീസ് ആസ്ഥാനത്തേക്ക്‌ കോൺഗ്രസിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധ മാർച്ച് നടത്തും. കെ.പി.സി.സി. പ്രസിഡന്റ് കെ. സുധാകരനാണ് മാർച്ച് നയിക്കുക. പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് വി ഡി സതീശനുൾപ്പെടെയുള്ള കോൺ​ഗ്രസ് നേതാക്കൾ മാർച്ചിൽ പങ്കെടുക്കും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here