വി​ജ​യ് ബാ​ബു​വി​ന്‍റെ ജാ​മ്യം റ​ദ്ദാ​ക്കാ​നാ​യി സ​ർ​ക്കാ​ർ സു​പ്രീം​കോ​ട​തി​യി​ൽ

0

കൊ​ച്ചി: യു​വ​ന​ടി​യെ പീ​ഡി​പ്പി​ച്ചെ​ന്ന കേ​സി​ല്‍ ന​ട​നും നി​ര്‍​മാ​താ​വു​മാ​യ വി​ജ​യ് ബാ​ബു​വി​ന്‍റെ മു​ന്‍​കൂ​ര്‍ ജാ​മ്യം റ​ദ്ദാ​ക്കാ​ന്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ സു​പ്രീം​കോ​ട​തി​യെ സ​മീ​പി​ക്കും. കേ​സി​ല്‍ എ​ഫ്ഐ​ആ​ര്‍ ര​ജി​സ്റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്ത​ശേ​ഷ​മാ​ണ് പ്ര​തി വി​ദേ​ശ​ത്തേ​ക്ക് ക​ട​ന്ന​ത്. ഒ​ളി​വി​ല്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് പ്ര​തി ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യി​ല്‍ മു​ന്‍​കൂ​ര്‍ ജാ​മ്യ​ഹ​ര്‍​ജി സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ച​തെ​ന്നും സ​ർ​ക്കാ​ർ സു​പ്രീം​കോ​ട​തി​യു​ടെ ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ കൊ​ണ്ടു​വ​രും.

ഇ​ത്ത​ര​മൊ​രു ഹ​ര്‍​ജി പ​രി​ഗ​ണി​ക്കാ​ന്‍ പാ​ടി​ല്ലാ​യി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ല്‍ കോ​ട​തി ഹ​ര്‍​ജി പ​രി​ഗ​ണി​ക്കു​ക മാ​ത്ര​മ​ല്ല, അ​റ​സ്റ്റ് ത​ട​ഞ്ഞു​ള്ള ഉ​ത്ത​ര​വും ഇ​റ​ക്കി. ഇ​ത് നി​യ​മ​വി​രു​ദ്ധ​മാ​ണെ​ന്നും സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ സു​പ്രീം​കോ​ട​തി​യെ അ​റി​യി​ക്കും. അ​ടു​ത്ത​ദി​വ​സം ത​ന്നെ സു​പ്രീം​കോ​ട​തി​യു​ടെ അ​വ​ധി​ക്കാ​ല ബെ​ഞ്ചി​ല്‍ ജാ​മ്യം റ​ദ്ദാ​ക്കാ​നു​ള്ള ഹ​ര്‍​ജി സ​മ​ര്‍​പ്പി​ക്കാ​നാ​ണ് തീ​രു​മാ​നം.

അ​തേ​സ​മ​യം തു​ട​ര്‍​ച്ച​യാ​യ മൂ​ന്നാം​ദി​വ​സ​വും വി​ജ​യ് ബാ​ബു പോ​ലീ​സ് സ്‌​റ്റേ​ഷ​നി​ല്‍ ചോ​ദ്യം​ചെ​യ്യ​ലി​ന് ഹാ​ജ​രാ​യി. ജൂ​ലൈ മൂ​ന്ന് വ​രെ പോ​ലീ​സി​ന് മു​ന്നി​ല്‍ ഹാ​ജ​രാ​ക​ണ​മെ​ന്നാ​ണ് വി​ജ​യ് ബാ​ബു​വി​ന് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി ന​ല്‍​കി​യ നി​ര്‍​ദേ​ശം

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here