കണ്ണിനെ കബളിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ ആണിപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഭരിക്കുന്നത്

0

കണ്ണിനെ കബളിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ ആണിപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഭരിക്കുന്നത്. എന്നാലും അവയെ ഒന്നും വെറുതെ വിടാൻ ആളുകൾ ശ്രമിക്കില്ല. ഒളിഞ്ഞിരിക്കുന്നവയെ കണ്ടെത്തുക എന്നത് ഒരു രസകമായ ഒന്നാണെകിലും അതിനായി പരിസരക്കുന്നവരാണ് പലരും. ഇപ്പോഴിതാ പലരും കൈകൂപ്പി മടങ്ങിയ ഒരു ചിത്രമാണ് വൈറലാകുന്നത്.

മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന പൂച്ചയെ കണ്ടെത്താൻ നിങ്ങളെ വെല്ലുവിളിക്കുന്ന ഒരു ഒപ്റ്റിക്കൽ ഇല്ല്യൂഷൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാണ്. ചില ആളുകൾ അത് കാണുന്നില്ല എന്നത് തന്നെ കാരണം. വിശദാംശങ്ങളിലേക്കുആഴത്തിൽ ഇറങ്ങിച്ചെന്നാലും നിങ്ങൾക്ക് പൂച്ചയെ എളുപ്പം കണ്ടെത്താനാവില്ല. ചിലർക്ക് ക്ലൂ ആവശ്യമായി വന്നേക്കാം. ഇത് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്, എന്ന് പറഞ്ഞ് ചിത്രം റെഡ്ഡിറ്റിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടപ്പോൾ ആളുകൾ മിക്കവാറും അത് കണ്ടെത്തുന്നതിൽ നിന്നും പിൻവാങ്ങി

നിങ്ങൾ ഒളിഞ്ഞിരിക്കുന്ന പൂച്ചയെ കണ്ടെത്തിയോ? നന്നായി നോക്കൂ. വേലിക്കടുത്തുള്ള രണ്ടാമത്തെ മരക്കൂമ്പാരത്തിന് മുകളിലാണ് പൂച്ച ഉറങ്ങുന്നത്. ഒരു നിരീക്ഷകൻ ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചതുപോലെ, ‘അഭിപ്രായങ്ങൾ കാണുന്നതിന് മുമ്പും ശേഷവും ഇതൊരു ട്രോളാണെന്ന് ഞാൻ കരുതി. എന്നാൽ ശരിക്കും ഒരു പൂച്ച തല ക്യാമറയ്‌ക്ക് അഭിമുഖമായി നിൽക്കുന്നു’

ചിലപ്പോൾ, ഒപ്റ്റിക്കൽ മിഥ്യാധാരണകൾ മനഃപൂർവമായി സൃഷ്‌ടിക്കപ്പെടുന്നവയാണ്. അത് ഇവിടെയും സംഭവിക്കാം. പലർക്കും ഉയരമുള്ള മരങ്ങളും മരക്കൂട്ടങ്ങളും മാത്രമേ കാണാൻ കഴിയൂ, പക്ഷേ പൂച്ചയുടെ ലക്ഷണമില്ല! പക്ഷേ ഒന്നുകൂടി സൂക്ഷിച്ചുനോക്കിയാൽ ആ മരക്കൂട്ടത്തിൽ ഉറങ്ങുന്ന പൂച്ചയെ കാണാം

ഇനിയും ഉത്തരം കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ, കൂടുതൽ ബുദ്ധിമുട്ടേണ്ട. ചുവടെയുള്ള ചിത്രം നോക്കൂ. പൂച്ച നിങ്ങളുടെ കണ്മുൻപിൽ തന്നെയല്ലേ ഇരിക്കുന്നത്.

തടിക്കഷണങ്ങളുടെ നിറം തന്നെയായതു കൊണ്ടാണ് പലരും പൂച്ചയെ കണ്ടെത്താതെ പോയത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here