വി​മ​ത​രെ മെ​രു​ക്കാ​ൻ; സോ​ണി​യ ഗു​ലാം​ന​ബി ആ​സാ​ദു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി

0

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: വി​മ​ത​ശ​ബ്ദം ഉ​യ​ർ​ത്തി​യ ജി-23 ​നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ യോ​ഗ​ത്തി​നു പി​ന്നാ​ലെ കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് അ​ധ്യ​ക്ഷ സോ​ണി​യ ഗാ​ന്ധി​യു​മാ​യി മു​തി​ർ​ന്ന നേ​താ​വ് ഗു​ലാം​ന​ബി ആ​സാ​ദ് കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി. സോ​ണി​യ​യു​ടെ വ​സ​തി​യാ​യ 10 ജ​ൻ​പ​ഥി​ലാ​യി​രു​ന്നു കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച. ‘തി​രു​ത്ത​ൽ​വാ​ദി’ സം​ഘ​ത്തി​ലെ മ​റ്റ് നേ​താ​ക്ക​ളു​മാ​യും സോ​ണി​യ ച​ർ​ച്ച ന​ട​ത്തി​യേ​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് വി​വ​രം.

നേ​ര​ത്തെ ജി-23 ​നേ​താ​ക്ക​ളി​ലൊ​രാ​ളാ​യ മു​ൻ ഹ​രി​യാ​ന മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യും മു​തി​ർ​ന്ന കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വു​മാ​യ ഭു​പീ​ന്ദ​ർ സിം​ഗ് ഹൂ​ഡ രാ​ഹു​ൽ ഗാ​ന്ധി​യു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് തോ​ൽ​വി​യും പാ​ർ​ട്ടി​യു​ടെ ഭാ​വി​യും ച​ർ​ച്ച ചെ​യ്യാ​നാ​യി ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ ജി-23 ​നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ നി​ര​വ​ധി ത​വ​ണ​യാ​ണ് ര​ഹ​സ്യ​യോ​ഗം ന​ട​ന്ന​ത്. അ​ഞ്ച് സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക് ന​ട​ന്ന തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ കോ​ൺ​ഗ്ര​സി​ന്‍റെ ദ​യ​നീ​യ പ്ര​ക​ട​ന​ത്തി​നു പി​ന്നാ​ലെ പാ​ർ​ട്ടി​യി​ൽ അ​ഴി​ച്ചു​പ​ണി ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് തി​രു​ത്ത​ൽ​വാ​ദി നേ​താ​ക്ക​ൾ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ഗാ​ന്ധി കു​ടും​ബ​മ​ട​ക്കം നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ​നി​ന്നു മാ​റി​നി​ൽ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും എ​ങ്കി​ലെ പാ​ർ​ട്ടി​ക്ക് തി​രി​ച്ചു​വ​ര​വി​ന് സാ​ധ്യ​ത​യു​ള്ളൂ​വെ​ന്നു​മാ​ണ് ഇ​വ​രു​ടെ നി​ല​പാ​ട്.

തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പു പ​രാ​ജ​യ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഗാ​ന്ധി കു​ടും​ബ​ത്തി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള നേ​താ​ക്ക​ളെ മാ​ത്രം കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്നാ​ണു മു​തി​ർ​ന്ന നേ​താ​വ് പി. ​ചി​ദം​ബ​രം പ ​റ​ഞ്ഞ​ത്. ജി-23 ​നേ​താ​ക്ക​ൾ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​നെ പി​ള​ർ​ത്ത​രു​തെ​ന്നും ചി​ദം​ബ​രം അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചു.

ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്വ​ത്തി​ൽ​നി​ന്ന് ആ​ർ​ക്കും ഒ​ളി​ച്ചോ​ടാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ല. നേ​തൃ​നി ര​യി​ലു​ള്ള എ​ല്ലാ​വ​ർ​ക്കും ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്വ​മു​ണ്ട്. എ​ന്നാ​ൽ, പ​രാ​ജ​യ​ത്തി​ന്‍റെ ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്വം എ​ഐ​സി​സി ത​ല​പ്പ​ത്തു​ള്ള​വ​ർ​ക്കു മാ​ത്ര​മാ​ണെ​ന്നു പ​റ​യാ​നാ​കി​ല്ലെ​ന്നും ചി​ദം​ബ​രം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

Leave a Reply