ലു​ലു മാ​ളി​ന് മു​ന്നി​ൽ സ​മ​ര​ക്കാ​ർ; ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ ത​ട​ഞ്ഞു

0

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ലു​ലു​മാ​ളി​ന് മു​ന്നി​ല്‍ പ്ര​തി​ഷേ​ധ​വു​മാ​യി സ​മ​ര​ക്കാ​ര്‍. സ്ഥാ​പ​ന​ത്തി​ലു​ള്ളി​ലേ​ക്ക് പോ​കാ​നെ​ത്തി​യ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ര്‍ ഗേ​റ്റി​ന് മു​ന്നി​ല്‍ ത​ട​ഞ്ഞു. ഇ​വ​രോ​ട് മ​ട​ങ്ങി​പ്പോ​കാ​ന്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. പ​ണി​മു​ട​ക്കി​ല്‍ നി​ന്നും ലു​ലു​മാ​ളി​നെ ഒ​ഴി​വാ​ക്കി​യ​ത് വ​ലി​യ വി​മ​ര്‍​ശ​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് വ​ഴി​വ​ച്ചി​രു​ന്നു. ഈ ​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ് സ​മ​ര​ക്കാ​ര്‍ ഇ​വ​രെ ത​ട​ഞ്ഞ​ത്.

അ​തേ​സ​മ​യം, സ​മ​രം ജ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് വേ​ണ്ടി​യു​ള്ള​താ​ണെ​ന്നും ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​യെ പേ​ടി​ച്ച് പ​ണി​മു​ട​ക്കി​ൽ നി​ന്ന് പി​ന്മാ​റി​ല്ലെ​ന്ന് സി​പി​എം തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ജി​ല്ലാ സെ​ക്ര​ട്ട​റി ആ​ന​ത്ത​ല​വ​ട്ടം ആ​ന​ന്ദ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു.

പ​ണി​മു​ട​ക്കേ​ണ്ടെ​ന്ന് ഹൈ​ക്കോ​ട​തി പ​റ​ഞ്ഞാ​ൽ ആ​രെ​ങ്കി​ലും അ​നു​സ​രി​ക്കു​മോ. ജ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് വേ​ണ്ടി ഉ​ള്ള​താ​ണ് സ​മ​രം. സ​മ​ര​ത്തി​ൽ നി​ന്നും ഒ​രി​ക്ക​ലും പി​ന്മാ​റി​ല്ല. പ​ണി​യെ​ടു​ക്കാ​നു​ള്ള അ​വ​കാ​ശം ഉ​ള്ള​പോ​ലെ പ​ണി മു​ട​ക്കാ​നും അ​വ​കാ​ശം ഉ​ണ്ട്.

പ​ണി​മു​ട​ക്കു​ക എ​ന്ന​ത് ഒ​രു പൗ​ര​ന്‍റെ മൗ​ലി​ക അ​വ​കാ​ശ​മാ​ണ്. അ​വ​കാ​ശ ബോ​ധ​മു​ള്ള തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളെ ഓ​ല​പ്പാ​മ്പ് കാ​ട്ടി പേ​ടി​പ്പി​ക്കാ​ൻ നോ​ക്കേ​ണ്ട. മു​ൻ​പും നി​ര​വ​ധി സ​മ​ര​ങ്ങ​ൾ ന​ട​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. എ​ല്ലാ വി​ഭാ​ഗം ജ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കും വേ​ണ്ടി​യാ​ണ് ഇ​ങ്ങ​നെ ഒ​രു സ​മ​രം.

പ​ണി​മു​ട​ക്കേ​ണ്ടെ​ന്ന് പ​റ​യാ​ൻ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി​ക്ക് എ​ന്താ​ണ് അ​ധി​കാ​രം. പ​ണി എ​ടു​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​രാ​ണ് നി​ർ​ബ​ന്ധി​ക്കു​ക. ത​നി​ക്കി​ന്ന് പ​ണി​യെ​ടു​ക്കാ​ൻ മ​ന​സി​ല്ലെ​ന്നും ആ​ന​ത്ത​ല​വ​ട്ടം പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave a Reply