33 വർഷം മുടി വെട്ടിയില്ല; നീളൻ തലമുടിയ്ക്ക് ലോകറെക്കോർഡ് നേടി 58 കാരി

0

ഏറ്റവും നീളമുള്ള മുള്ളറ്റ് എന്ന റെക്കോർഡ് സ്വന്തമാക്കി അമേരിക്കൻ വനിത. തലമുടിയുടെ മുൻഭാഗവും ഇരു വശങ്ങളും തീരെചെറുതായി വെട്ടിയൊതുക്കുകയും പുറകിലേക്കു മാത്രം നീട്ടി വളർത്തുകയും ചെയ്ത പണ്ട് വളരെയധികം പ്രചാരത്തിലുണ്ടായിരുന്ന ഹെയർ സ്റ്റൈലാണിത്. 58 വയസ്സുള്ള ടാമി മാനിസ് എന്ന വനിതയാണ് ഈ ലോകറെക്കോർഡ് നേടിയിരിക്കുന്നത്. 172.72 സെന്റിമീറ്ററാണ് മുടിയുടെ നീളം.

1980ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ അമേരിക്കൻ റോക്ക് ബാൻഡായ ടിൽ ടുഡേയുടെ ഒരു മ്യൂസിക് വീഡിയോയിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടാണ് മാനിസ് മുടി വളർത്തിയത്. മാനിസ് 33 വർഷമായി മുടി മുറിച്ചിട്ടില്ല. ‘ആദ്യമായി ഈ ഹെയർസ്റ്റൈൽ പരീക്ഷിക്കാൻ‌ പോയപ്പോൾ ഇത് എനിക്ക് ചേരില്ല എന്ന് പറഞ്ഞ് മറ്റൊന്ന് പരീക്ഷിക്കാനായിരുന്നു നിർദ്ദേശിച്ചത്. എന്നാൽ എനിക്ക് ഈ ഹെയർസ്റ്റൈൽ ആയിരുന്നു വേണ്ടത്. ആ തീരുമാനം തെറ്റിയില്ലെന്നു ടാമി പറയുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here