വീട്ടില്‍ ക്രൂരമായ ആക്രമണത്തിന് ഇരയായി നടന്‍ ചാര്‍ളി ഷീന്‍

0

 

 

ഹോളിവുഡ് നടന്‍ ചാര്‍ളി ഷീന്‍ വീട്ടില്‍ ക്രൂരമായ ആക്രമണത്തിന് ഇരയായതായി പൊലീസ്. ഷീനിന്റെ അയല്‍വാസിയായ സ്ത്രീയാണ് ചാര്‍ളിയെ വീട്ടില്‍ കയറി മാരകായുധം ഉപയോഗിച്ച് ആക്രമിച്ചത്. അധികാരികള്‍ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, വെള്ളിയാഴ്ചയാണ് ചാര്‍ളി ഷീന്‍ അദ്ദേഹത്തിന്റെ മാലിബുവിലെ അത്യാഢംഭര വീട്ടില്‍ ആക്രമിക്കപ്പെട്ടത്. ആക്രമിച്ച വ്യക്തിയെ തടഞ്ഞുവയ്ക്കുകയും ആക്രമണത്തിനും മോഷണത്തിനുമെതിരായ കുറ്റം ചുമത്തുകയും ചെയ്തതായി പോലിസ് അറിയിച്ചു.

 

2023 ഡിസംബര്‍ 20 ബുധനാഴ്ച, ഏകദേശം ഉച്ചയ്ക്ക് 1:00 മണിക്കാണ് മാലിബു/ലോസ്റ്റ് ഹില്‍സ് പ്രതിനിധികള്‍ക്ക് ആക്രമണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കോള്‍ വരുന്നത്. വിളിച്ചവരുമായി ബന്ധപ്പെട്ടപ്പോള്‍ ചാര്‍ളി ഷീനിനെ ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ തിരിച്ചറിഞ്ഞു. ഷെരീഫിന്റെ ഓഫീസ് പറയുന്നതനുസരിച്ച്, അപകടകരമായ ആയുധം ഉപയോഗിച്ചുള്ള ആക്രമണം, ഗുരുതരമായ ദേഹോപദ്രവം ഉണ്ടാക്കാന്‍ സാധ്യതയുള്ള ബലപ്രയോഗം, ഭവന ഭേദനം എന്നീ കുറ്റങ്ങള്‍ക്ക് ഇലക്ട്രാ ഷ്റോക്ക് എന്ന സ്ത്രീയെ അറസ്റ്റു ചെയ്തു. ഷീനിന്റെ അയല്‍ക്കാരിയാണ് 47 വയസുള്ള ഇവർ.

 

ഷീനിനെ പാരാമെഡിക്കുകള്‍ കണ്ടെങ്കിലും ആശുപത്രിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയില്ലെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ട് വ്യക്തമാക്കുന്നു. ടിഎംഇസഡ് പറയുന്നതനുസരിച്ച് അയല്‍വാസികളായ ഇവര്‍ ഏറ്റുമുട്ടുന്നത് ഇതാദ്യമല്ല. ഷീനിന്റെ കാറില്‍ ഒരു സ്റ്റിക്കി ദ്രാവകം ഒഴുകുന്നത് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള മുന്‍കാല സംഭവങ്ങളും ഉണ്ട്. 58 വയസുള്ള ഷീന്‍, നടന്‍ മാര്‍ട്ടിന്‍ ഷീനിന്റെ മകനാണ്. ലഹരിവസ്തുക്കളുടെ ആസക്തിയും അക്രമാസക്തമായ പെരുമാറ്റവും അശ്ലീല നടിമാരുമായുള്ള പ്രണയവും ഉള്ള ഒരു മോശം ഇമേജാണ് ഹോളിവുഡില്‍ ഈ നടനുള്ളത്.

 

‘പ്ലറ്റൂണ്‍’, ‘വാള്‍ സ്ട്രീറ്റ്’ (അച്ഛനൊപ്പം), ‘യംഗ് ഗണ്‍സ്’ തുടങ്ങിയ സിനിമകളില്‍ അദ്ദേഹം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ടെലിവിഷന്‍ ക്രെഡിറ്റുകളില്‍ ‘സ്പിന്‍ സിറ്റി’, ‘ടൂ ആന്‍ഡ് എ ഹാഫ് മെന്‍’ എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here