ഒബാമയോടൊത്ത് രണ്ട് തവണ ലൈംഗീക ബന്ധം പുലര്‍ത്തി, കൊക്കെയ്ൻ ഉപയോഗിച്ചു; വിവാദ വെളിപ്പെടുത്തല്‍ !

0

ഒബാമയുമായി രണ്ട് തവണ ലൈംഗിക ബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടെന്നും ഒരുമിച്ച് കൊക്കെയ്ൻ ഉപയോഗിച്ചുവെന്നുമുള്ള ലാറി സിൻക്ലെയറയുടെ വെളിപ്പെടുത്തല്‍ വിവാദത്തിലേക്ക്. ബരാക് ഒബാമയുമായി ലൈംഗിക ബന്ധ പുലര്‍ത്തിയിരുന്നെന്നും ഒരു മിച്ച് മയക്കുമരുന്ന് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നെന്നും 2008-ൽ ആരോപിച്ച ലാറി സിൻക്ലെയറുമായുള്ള, മുൻ ഫോക്‌സ് ന്യൂസ് അവതാരകൻ ടക്കർ കാൾസണിന്‍റെ പുറത്ത് വരാനിരിക്കുന്ന അഭിമുഖത്തിലാണ് അദ്ദേഹം തന്‍റെ പഴയ ആരോപണങ്ങള്‍ ആവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. ഇതിന്‍റെ ചെറിയൊരു വീഡിയോ ക്ലിപ്പ് ടക്കർ കാൾസണ്‍ തന്‍റെ എക്സ് അക്കൗണ്ടിലൂടെ പങ്കുവച്ചപ്പോള്‍ വീണ്ടും വിവാദത്തിന് തിരി കൊടുത്തിരിക്കുകയാണ്. വീഡിയോ ദൃശ്യങ്ങള്‍ ഇതിനകം മൂന്ന് കോടി നാല്‍പ്പത്തിമൂന്ന് ലക്ഷം പേരാണ് കണ്ടത്. ലാറി സിൻക്ലെയറുടെ പൂര്‍ണ്ണ അഭിമുഖം ഇന്ന് വൈകീട്ടോടെ പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here