100 കുടുംബങ്ങള്‍ക്ക് ഒരുലക്ഷം രൂപ വീതം നല്‍കി; വാക്കുപാലിച്ച് വിജയ് ദേവരകൊണ്ട

0

വാക്കുപാലിച്ച് വിജയ് ദേവരകൊണ്ട. ഖുഷി ചിത്രത്തിന്റെ വിജയാഘോഷ വേളയിൽ ചിത്രത്തിന്റെ ലാഭത്തിൽ നിന്നും തന്റെ പ്രതിഫലത്തിൽ നിന്നുമായി ലഭിച്ച ഒരു കോടി രൂപ 100 കുടുംബങ്ങള്‍ക്കായി വീതിച്ചു നൽകാമെന്ന് വിജയ് വാക്കുനൽകിയിരുന്നു. ഇപ്പോഴിതാ പറഞ്ഞ വാക്ക് പാലിച്ച് പ്രേക്ഷകരുടെ കെെയടികൾ നേടുകയാണ് താരം.

താരത്തിന്റെ പ്രഖ്യാപനം ഏറെ ആവേശത്തോടെയായിരുന്നു ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തത്. നിരവധി പേരാണ് വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയുടെ പ്രവൃത്തിയെ അഭിനന്ദിച്ച് രംഗത്തെത്തിയത്. ഇതിനു മുമ്പും ആരാധകർക്കായി ദേവരകൊണ്ട സമ്മാനങ്ങൾ നൽകിയിരുന്നു. ആരാധകർക്കായി വിനോദയാത്രകൾ സംഘടിപ്പിച്ചും ദേവരകൊണ്ട വർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞുനിന്നിരുന്നു. 100 ആരാധകരുടെ മുഴുവൻ ചെലവും വഹിച്ചുകൊണ്ടുള്ള മണാലി ട്രിപ്പാണ് ദേവരകൊണ്ട ഒടുവിലായി ഒരുക്കിയത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here