ബഹ്‌റൈന്‍ ലുലു ഹൈപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റുകളില്‍ വമ്പിച്ച ഓണം പ്രമോഷന്‍; ആഗസ്റ്റ് 24 മുതല്‍ 29 വരെ വിലക്കുറവിന്റെ മഹാമേള

0

ഓണക്കാലമെത്തിയതോടെ ലുലു ഹൈപ്പര്‍ മാര്‍ക്കറ്റുകളില്‍ ഓഫര്‍ പെരുമഴ. ഓണം കെങ്കേമമാക്കാന്‍ വിപുലമായ തയാറെടുപ്പുകളാണ് ലുലു ഹൈപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റുകളില്‍ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. ആഗസ്റ്റ് 24 മുതല്‍ 29 വരെയാണ് ഓണം പ്രമോഷന്‍. ഓണക്കാലത്തെ വരവേറ്റുകൊണ്ട് ലുലു ദാനമാളില്‍ ഉദ്ഘാടനച്ചടങ്ങ് നടന്നു. നിയുക്ത ഇന്ത്യന്‍ അംബാസഡര്‍ വിനോദ് കെ. ജേക്കബ് ഓണാഘോഷപരിപാടികള്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.

സദ്യയുടെ മാതൃകയില്‍ തീര്‍ത്ത കേക്ക് മുറിച്ചുകൊണ്ടാണ് അദ്ദേഹം ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിച്ചത്. ലുലു കണ്‍ട്രി മാനേജര്‍ ജൂസര്‍ രൂപാവാല അടക്കം പ്രമുഖര്‍ സന്നിഹിതരായിരുന്നു. തിരുവാതിരകളി, കഥകളി, പുലിക്കളി തുടങ്ങിയവയുടെ അവതരണവും ഉദ്ഘാടനച്ചടങ്ങിന് കൊഴുപ്പേകി. ഓണപ്പുടവയണിഞ്ഞ മലയാളി മങ്കമാരും കേരളീയ വസ്ത്രങ്ങളില്‍ പുരുഷന്‍മാരും അണിനിരന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here