‘നിങ്ങളുടെ പ്രിയതാരം ഇല്ലാത്തതിന് മറ്റുള്ളവരെ വിമര്‍ശിക്കരുത്’; സഞ്ജുവിനെ ടീമില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താതിനെ ന്യായീകരിച്ച് അശ്വിന്‍

0

ഏഷ്യ കപ്പിനുള്ള ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റ് ടീമിന്റെ സ്‌ക്വാഡിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചത്. യുസ്വേന്ദ്ര ചാഹലും സഞ്ജു സാംസണും മാത്രമാണ് 17 അംഗ ടീമില്‍ ഇടം നേടാതിരുന്നത്. ചഹലിന് പകരം കുല്‍ദീപ് യാദവിനെയും സഞ്ജുവിന് പകരം സൂര്യകുമാര്‍ യാദവിനെയും ടീമില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയത്. സഞ്ജുവിനെ സ്‌ക്വാഡില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിലും ടീമിനൊപ്പം താരം ഉണ്ടാകും.

എന്നാല്‍ സഞ്ജുവിനെ സ്‌ക്വാഡില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താത്തിന് സെലക്ടര്‍മാര്‍ക്കെതിരെ രൂക്ഷ വിമര്‍ശനം ഉയര്‍ന്നിരുന്നു. സാംസണിന് മുന്നോടിയായി തിലക് വര്‍മ്മയെ ടീമില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയതിനെയും ആരാധകര്‍ ചോദ്യം ചെയ്തു. പരിചയസമ്പന്നനായ ബാറ്ററിന് മുകളില്‍ ഒരു പുതുമുഖത്തെ തിരഞ്ഞെടുത്തതിന് സെലക്ടര്‍മാരെ വിമര്‍ശിച്ചു. അതേസമയം സഞ്ജുവിനെ ടീമില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താതിനെ ന്യായീകരിച്ചും ആരാധകരെ വിമര്‍ശിച്ചും ആര്‍ അശ്വിന്‍ രംഗത്തെത്തി.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here