മലേഷ്യയിൽ നിന്ന് ചെന്നൈയിൽ എത്തിയ യാത്രക്കാരിയുടെ ലഗേജിൽ കണ്ടെത്തിയത് 22 പാമ്പുകൾ; യാത്രക്കാരി അറസ്റ്റിൽ

0


ന്യൂഡൽഹി: ചെന്നൈ വിമാനത്താവളത്തിൽ നടത്തിയ പരിശോധനയ്ക്കിടെ യാത്രക്കാരിയുടെ ലഗേജിൽ നിന്ന് പാമ്പുകളെ പിടികൂടി. വ്യത്യസ്ത ഇനത്തിൽപ്പെട്ട 22 പാമ്പുകളെയാണ് പിടികൂടിയത്. പ്ലാസ്റ്റിക് കണ്ടെയ്നറുകളിലാണ് ഇവയെ സൂക്ഷിച്ചിരുന്നത്.

മലേഷ്യയിൽ നിന്ന് ചെന്നൈയിൽ എത്തിയ യാത്രക്കാരിയുടെ ലഗേജിൽ നിന്നാണ് പാമ്പുകളെ പിടികൂടിയത്. പ്ലാസ്റ്റിക് കണ്ടെയ്നറിൽ നിന്ന് പാമ്പുകൾ പുറത്തേയ്ക്ക് ഇഴഞ്ഞുനീങ്ങുന്ന ദൃശ്യങ്ങൾ പുറത്തുവന്നു.

#WATCH | Tamil Nadu: On 28th April, a female passenger who arrived from Kuala Lumpur by Flight No. AK13 was intercepted by Chennai Airport Customs. On examination of her checked-in baggage, 22 snakes of various species and a chameleon were found & seized under the Customs Act,… pic.twitter.com/tQCmdElZkm

— ANI_HindiNews (@AHindinews) April 29, 2023
ഇരുമ്പു വടി ഉപയോഗിച്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥർ പാമ്പിനെ കരുതലോടെ പിടികൂടാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെയാണ് പുറത്തേയ്ക്ക് ഇഴഞ്ഞുനീങ്ങിയത്. യാത്രക്കാരിയുടെ ബാഗേജിൽ നിന്ന് പിടികൂടിയതിൽ ഓന്തും ഉൾപ്പെടുന്നു. യാത്രക്കാരിയെ കസ്റ്റംസ് ഡിപ്പാർട്ട്മെന്റ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

Leave a Reply