കാ​ഞ്ചി​പു​ര​ത്തെ കൂ​ട്ട​ബ​ലാ​ത്സം​ഗം; പ​ത്ത് യു​വ​തി​ക​ളെ പ്ര​തി​ക​ൾ സ​മാ​ന​മാ​യി പീ​ഡി​പ്പി​ച്ചെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ്

0

ചെ​ന്നൈ: ത​മി​ഴ്‌​നാ​ട്ടി​ല്‍ മ​ല​യാ​ളി പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യെ പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച സം​ഘം പ​ത്തി​ല​ധി​കം യു​വ​തി​ക​ളെ സമാനമായി ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച​താ​യി ക​ണ്ടെ​ത്ത​ല്‍.

ക​മി​താ​ക്ക​ളെ ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി പീ​ഡി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത് പ​തി​വാ​ക്കി​യ​വ​രാ​ണ് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​തെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു. പ​ത്തി​ല​ധി​കം പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​ക​ളെ പ്ര​തി​ക​ള്‍ പീ​ഡി​പ്പി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും പോ​ലീ​സ് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

ത​മി​ഴ്നാ​ട്ടി​ലെ കാ​ഞ്ചീ​പു​ര​ത്താ​ണ് ക​ഴി​ഞ്ഞ വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച വൈ​കു​ന്നേ​രം മ​ല​യാ​ളി പെ​ൺ​കു​ട്ടി​ക്ക് നേ​രെ ക്രൂ​ര പീ​ഡ​ന​മു​ണ്ടാ​യ​ത്. ഒ​പ്പം പ​ഠി​ക്കു​ന്ന ആ​ണ്‍​സൂ​ഹൃ​ത്തു​മൊ​ന്നി​ച്ചാ​ണ് ബം​ഗ​ളൂ​രു-​പു​തു​ച്ചേ​രി ദേ​ശീ​യ​പാ​ത​യി​ലെ കാ​ഞ്ചി​പു​രം ഔ​ട്ട​ര്‍ റിം​ഗ് റോ​ഡി​നോ​ടു ചേ​ര്‍​ന്നു​ള്ള പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് പെ​ൺ​കു​ട്ടി എ​ത്തി​യ​ത്. ഇ​വി​ടെ​യി​രു​ന്ന ഇ​വ​രെ സം​ഘം വ​ള​ഞ്ഞു.

ആ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യെ അ​ടി​ച്ചു​വീ​ഴ്ത്തി കെ​ട്ടി​യി​ട്ടു. ക​ത്തി​കാ​ട്ടി ആ​റു​പേ​രും പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യെ പീ​ഡി​പ്പി​ച്ചു. സം​ഘ​ത്തി​ന്‍റെ പി​ടി​യി​ല്‍ നി​ന്നു ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ട ആ​ണ്‍​കു​ട്ടി വീ​ട്ടു​കാ​രെ വി​വ​രം അ​റി​യി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​വ​രാ​ണു സാ​ര​മാ​യി പ​രി​ക്കേ​റ്റ പെ​ണ്‍​കു​ട്ടി​യെ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ​ത്തി​ച്ച​ത്. തു​ട​ർ​ന്ന് പൊ​ലീ​സി​ൽ വി​വ​രം അ​റി​യി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ൺ ട​വ​റു​ക​ൾ കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ച്ച് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ കാ​ഞ്ചീ​പു​രം‍ സെ​വി​ലി​മേ​ട് സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ മ​ണി​ക​ണ്ഠ​ന്‍, വി​മ​ല്‍​കു​മാ​ര്‍, വി​ഗ്നേ​ഷ്, ശി​വ​കു​മാ​ര്‍, തെ​ന്ന​ര​സ് എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.

പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ പി​ടി​യി​ൽ നി​ന്ന് ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടാ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ ര​ണ്ട് പ്ര​തി​ക​ൾ​ക്ക് കൈ​ക്കും കാ​ലി​നും പ​രി​ക്കേ​റ്റു. ഇ​വ​രെ​യും ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു.

Leave a Reply