5079 ആകുമ്പോൾ ലോകം അവസാനിക്കും; അടുത്ത വർഷം സോളാർ സുനാമി; അന്യഗ്രഹ ജീവികളുടെ ആക്രമണത്തിൽ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾ കൊല്ലപ്പെടും: ഭയപ്പെടുത്തും പ്രവചനവുമായി ബാബ വംഗ

0

ഭാവിയിൽ സംഭവിക്കാനിരിക്കുന്ന പല സംഭവങ്ങളും പ്രവചിച്ച് ലോക ശ്രദ്ധയാകർഷിച്ച സ്ത്രീയാണ് നോസ്ട്രഡാമസ് വുമൺ എന്നറിയപ്പെടുന്ന ബാബ വംഗ. സമീപ ഭാവിയെ കുറിച്ച് ഭയപ്പെടുത്തും പ്രവചനങ്ങളാണ് ഇവർ ഇപ്പോൾ നടത്തിയിരിക്കുന്നത്. അടുത്ത വർഷം ജനങ്ങളെ കൊന്നൊടുക്കുന്ന മാരകമായ സോളാർ സുനാമി ഉണ്ടാകുമെന്നും 5079 ആകുമ്പോൾ ലോകം അവസാനിക്കുമെന്ന് ബാബ പ്രവചിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ആഗോള ആണവ സ്ഫോടനം വഴി വെച്ചേക്കാവുന്ന ഭൂമിയുടെ ഭ്രമണപഥത്തിലെ വ്യതിചലനം സോളാർ സുനാമിക്ക് കാരണമാകാം. നാശം വിതച്ചേക്കാവുന്ന ഒരു സോളാർ കൊടുങ്കാറ്റ്, ഇതിന്റെ അനന്തരഫലങ്ങളിൽ ഒന്ന് മാത്രമാണ്. കോടിക്കണക്കിന് അണുബോംബുകൾ പോലെ ശക്തമായിരിക്കും സോളാർ കൊടുങ്കാറ്റിന്റെ പ്രഭാവമെന്നാണ് വിശദീകരണം. ലബോറട്ടറികളിൽ മനുഷ്യക്കുഞ്ഞ് ജനിക്കും, അന്യഗ്രഹജീവികൾ ഭൂമിയിൽ വരാമെന്നെല്ലാം ബാബ പ്രവചിച്ചിട്ടുണ്ട്. അന്യഗ്രഹ ജീവികൾ ഭൂമിയിലെത്തിയാൽ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾ കൊല്ലപ്പെട്ടേക്കാമെന്നാണ് അവരുടെ ഭയപ്പെടുത്തുന്ന പ്രവചങ്ങളിലൊന്ന്.

ഭൂമിയുടെ കാന്തിക കവചം 2023-ൽ ഒരു സോളാർ കൊടുങ്കാറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ സോളാർ സുനാമി കാരണം മാരകമായി നശിപ്പിക്കപ്പെടും. അന്യഗ്രഹജീവികൾ ആക്രമണം നടത്തിയാൽ ഭൂമിയിലെ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾ നശിക്കും. ബാബ വംഗയുടെ പ്രവചനങ്ങൾ അനുസരിച്ച് 2023 ൽ ഭൂമിയുടെ ഭ്രമണപഥത്തിൽ ‘മാറ്റം’ സംഭവിക്കും. ഭൂമിയും അതിന്റെ കോസ്മിക് പരിസ്ഥിതിയും തമ്മിലുള്ള ചെറിയ മാറ്റം പോലും ഭൂമിയുടെ താപനിലയിൽ വലിയ പ്രത്യാഘാതങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കിയേക്കാം. അങ്ങനെയെങ്കിൽ സ്ഥിതി വളരെ പരിതാപകരമായിരിക്കുമെന്നും അവര് പറയുന്നു.

2023-ഓടെ ലബോറട്ടറികളിൽ മനുഷ്യക്കുഞ്ഞുങ്ങൾ ജനിക്കും. മാതാപിതാക്കൾക്ക് കുഞ്ഞിന്റെ രൂപവും സ്വഭാവും ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ അവസരം ലഭിക്കും. ഇതു കണ്ടെത്തിക്കഴിഞ്ഞാൽ, വാടക ഗർഭധാരണത്തിന്റെ പ്രശ്നം പരിഹരിക്കപ്പെടും, പ്രസവം മനുഷ്യ നിയന്ത്രണത്തിലാകും. ഭാവിയിലെ ആളുകൾ, വംഗയുടെ അഭിപ്രായത്തിൽ, ലാബുകളിൽ ജനിക്കും, വീട്ടിലല്ല.

ഒരു പവർ പ്ലാന്റ് പൊട്ടിത്തെറിച്ചാൽ, തത്ഫലമായുണ്ടാകുന്ന വിഷ മേഘങ്ങൾ ഏഷ്യയിലെ മുഴുവൻ ഭൂഖണ്ഡത്തെയും കനത്ത പുകമഞ്ഞിൽ മൂടിയേക്കാം. ഈ മാറ്റത്തിന്റെ ഫലമായി ഗുരുതരമായ അണുബാധകൾ മറ്റ് രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് പടർന്നു പിടിക്കുന്നു.

Leave a Reply