വി​ഴി​ഞ്ഞം: ബി​ഷ​പ്പി​നെ​തി​രേ കേ​സെ​ടു​ത്ത​ത് നി​ര്‍​ഭാ​ഗ്യം, സ​ർ​ക്കാ​രി​നെ​തി​രെ ജോ​സ് കെ. ​മാ​ണി

0

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: വി​ഴി​ഞ്ഞം സ​മ​ര​ത്തി​ൽ സ​ര്‍​ക്കാ​രി​നെ​തി​രേ എ​ല്‍​ഡി​എ​ഫ് ഘ​ട​ക​ക​ക്ഷി​യാ​യ കേ​ര​ള കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്-​എം. സ​മ​ര​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ന​ല്‍​കി​യ ഉ​റ​പ്പു​ക​ള്‍ പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും പാ​ലി​ക്ക​പ്പെ​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന് കേ​ര​ള കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്-​എം ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ ജോ​സ് കെ. ​മാ​ണി പ​റ​ഞ്ഞു. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സ​മു​ണ്ടാ​യ അ​ക്ര​മ സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ള്‍ ആ​സൂ​ത്രി​ത​മാ​ണെ​ന്ന് ക​രു​താ​നാ​കി​ല്ലെ​ന്നും ജോ​സ് പ്ര​തി​ക​രി​ച്ചു.

എ​ടു​ത്ത അ​ഞ്ച് തീ​രു​മാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​തി​ല്‍ വേ​ഗ​ത​യു​ണ്ടാ​യി​ല്ല. സ്ഥ​ല​ത്തി​ല്ലാ​ത്ത ബി​ഷ​പ്പി​നെ​തി​രേ പോ​ലും കേ​സെ​ടു​ത്ത​ത് നി​ര്‍​ഭാ​ഗ്യ​ക​ര​മാ​യി പോ​യെ​ന്നും ജോ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

വി​ഴി​ഞ്ഞ​ത്ത് സ​മ​ര​ത്തി​ന്‍റെ മ​റ​വി​ൽ ക​ലാ​പ​മു​ണ്ടാ​ക്കാ​നാ​ണ് ശ്ര​മ​മെ​ന്ന് സി​പി​എം സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യേ​റ്റ് വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ച​തി​നു​പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് കേ​ര​ള കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് എ​മ്മി​ന്‍റെ പ്ര​തി​ക​ര​ണം.

Leave a Reply