സ്ഥ​ല​ത്തി​ല്ലാ​ത്ത ആ​ർ​ച്ച് ബി​ഷ​പ്പ് ഒ​ന്നാം പ്ര​തി; പ്ര​തി​കാ​ര ന​ട​പ​ടി​യു​മാ​യി സ​ർ​ക്കാ​ർ

0

തിരുവനന്തപുരം: വിഴിഞ്ഞം തുറമുഖ നിർമാണത്തിനെതിരെയുള്ള സമരത്തിന് നേതൃത്വം നൽകുന്ന പുരോഹിതർക്കുനേരെ പ്രതികാര നടപടിയുമായി സർക്കാർ. ‍

ശ​നി​യാ​ഴ്ച വി​ഴി​ഞ്ഞ​ത്ത് പ​ദ്ധ​തി അ​നു​കൂ​ലി​ക​ൾ ന​ട​ത്തി​യ അ​ക്ര​മ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് ല​ത്തീ​ൻ അ​തി​രൂ​പ​ത ആ​ർ​ച്ച് ബി​ഷ​പ്പ് തോ​മ​സ് ജെ. ​നെ​റ്റോ​യെ ഒ​ന്നാം പ്ര​തി​യാ​ക്കി പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്തു. സ​ഹാ​യ​മെ​ത്രാ​ൻ ക്രി​സ്തു​ദാ​സ് ഉ​ൾ​പ്പ​ടെ അ​മ്പ​തോ​ളം വൈ​ദി​ക​ർ പ്ര​തി​പ്പ​ട്ടി​ക​യി​ലു​ണ്ട്.

വ​ധ​ശ്ര​മം, ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന, ക​ലാ​പാ​ഹ്വാ​നം, പൊ​തു​മു​ത​ൽ ന​ശി​പ്പി​ക്ക​ൽ തു​ട​ങ്ങി വ​കു​പ്പു​ക​ളി​ട്ടാ​ണ് സ​മ​ര​സ​മി​തി ജ​ന​റ​ൽ ക​ൺ​വീ​ന​റും ല​ത്തീ​ൻ അ​തി​രൂ​പ​താ വി​കാ​രി ജ​ന​റ​ലു​മാ​യ ഫാ. ​യൂ​ജി​ൻ പെ​രേ​ര അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള​വ​ര്‍​ക്കെ​തി​രെ കേ​സെ​ടു​ത്ത​ത്.

ആ​ർ​ച്ച് ബി​ഷ​പ്പും വൈ​ദി​ക​രും ചേ​ർ​ന്ന് ഗൂ​ഢാ​ലോ​ച​ന ന​ട​ത്തി​യെ​ന്നാ​ണ് പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ എ​ഫ്ഐ​ആ​റി​ലു​ള്ള​ത്. പ​രാ​തി​ക്ക് പു​റ​മെ പോ​ലീ​സ് സ്വ​മേ​ധ​യ കേ​സു​മെ​ടു​ത്തു.

ആ​ർ​ച്ച് ബി​ഷ​പ്പും സ​ഹാ​യ​മെ​ത്രാ​നും സ്ഥ​ല​ത്തി​ല്ല​ന്നി​രി​ക്കെ ഇ​രു​വ​രെ​യും പ്ര​തി​പ്പ​ട്ടി​ക​യി​ൽ ചേ​ർ​ത്ത​ത് സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ പ്ര​തി​കാ​ര ന​ട​പ​ടി​യാ​ണെ​ന്ന് ല​ത്തീ​ന്‍ അ​തി​രൂ​പ​ത വി​കാ​രി ജ​ന​റ​ല്‍ ഫാ. ​യൂ​ജി​ൻ പെ​രേ​ര ആ​രോ​പി​ച്ചു.

ര​ണ്ടു​ല​ക്ഷം രൂ​പ​യു​ടെ പൊ​തു​മു​ത​ൽ ന​ശി​പ്പി​ച്ചെ​ന്നും പോ​ലീ​സ് ആ​രോ​പി​ക്കു​ന്നു. ക​ണ്ടാ​ല​റി​യാ​വു​ന്ന മ​റ്റു​ചി​ല​ർ​ക്കെ​തി​രെ​യും പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്തു. എ​ന്നാ​ൽ സ​മ​ര​ക്കാ​രെ ക്രൂ​ര​മാ​യി മ​ർ​ദി​ച്ച പ​ദ്ധ​തി അ​നു​കൂ​ലി​ക​ൾ​ക്കെ​തി​രെ പോ​ലീ​സ് ര​ണ്ട് കേ​സ് മാ​ത്ര​മാ​ണെ​ടു​ത്തി​ട്ടു​ള്ള​ത്.

Leave a Reply