വി​ഴി​ഞ്ഞം സ​മ​ര​ക്കാ​രു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഒ​ന്നൊ​ഴി​ച്ച് എ​ല്ലാം അം​ഗീ​ക​രി​ച്ചു: മ​ന്ത്രി രാ​ജീ​വ്

0

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: വി​ഴി​ഞ്ഞം സ​മ​ര​ക്കാ​രു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ളി​ൽ തു​റ​മു​ഖം പ​ണി നി​ർ​ത്തി​വ​യ്ക്ക​ണം എ​ന്ന​തൊ​ഴി​ച്ച് എ​ല്ലാം അം​ഗീ​ക​രി​ച്ച​താ​ണെ​ന്ന് വ്യ​വ​സാ​യ​മ​ന്ത്രി പി.​രാ​ജീ​വ്.

എ​ല്ലാ പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ളി​ലും ശ​രി​യാ​യ സ​മീ​പ​ന​മാ​ണ് സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റേ​ത്. തു​റ​ന്ന മ​ന​സോ​ടെ​യാ​ണ് സ​ർ​ക്കാ​ർ നി​ൽ​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്നും പ​ദ്ധ​തി​ക്ക് വേ​ണ്ടി ആ​രെ​യും കു​ടി​യൊ​ഴി​പ്പി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

പ​ദ്ധ​തി അ​വ​സാ​ന​ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ നി​ർ​ത്തി​വ​യ്ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ല. സ​മ​ര​മു​ഖ​ത്ത് പോ​ലീ​സ് സം​യ​മ​നം പാ​ലി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. സം​ഘ​ർ​ഷ​മു​ണ്ടാ​ക്കാ​ൻ ആ​സൂ​ത്രി​ത​മാ​യ ശ്ര​മം ന​ട​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു.

സി​ൽ​വ​ർ​ലൈ​ൻ പ​ദ്ധ​തി​യി​ൽ നി​ന്നും സ​ർ​ക്കാ​ർ പി​ന്നോ​ട്ടു​പോ​യി​ട്ടി​ല്ല. കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​രി​ന്‍റെ അ​നു​മ​തി ല​ഭി​ച്ചാ​ൽ മാ​ത്ര​മേ പ​ദ്ധ​തി മു​ന്നോ​ട്ടു​കൊ​ണ്ടു​പോ​കാ​ൻ ക​ഴി​യൂ. ഇ​ക്കാ​ര്യം സ​ർ​ക്കാ​ർ നേ​ര​ത്തെ ത​ന്നെ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യ​താ​ണെ​ന്നും പി.​രാ​ജീ​വ് പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave a Reply