മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയനെതിരെ ഇൻഡിഗോ വിമാനത്തിൽ പ്രതിഷേധിച്ച ഫർസീൻ മജീദിനെതിരെ കാപ്പ ചുമത്താനുള്ള നീക്കത്തിനെതിരെ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് പ്രതിഷേധം

0

മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയനെതിരെ ഇൻഡിഗോ വിമാനത്തിൽ പ്രതിഷേധിച്ച ഫർസീൻ മജീദിനെതിരെ കാപ്പ ചുമത്താനുള്ള നീക്കത്തിനെതിരെ യൂത്ത് കോൺഗ്രസ് പ്രതിഷേധം.

യൂ​ത്ത് കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് റി​ജി​ൽ മാ​ക്കു​റ്റി​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ക​ണ്ണൂ​ർ ക​ള​ക്ട്രേ​റ്റി​ന് മു​ൻ​പി​ൽ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തി​നി​ടെ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ പോ​ലീ​സു​മാ​യി സം​ഘ​ർ​ഷ​മു​ണ്ടാ​യി.

പോ​ലീ​സു​മാ​യി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ വാ​ക്കേ​റ്റ​ത്തി​ലേ​ർ​പ്പെ​ട്ടു. ബാ​രി​ക്കേ​ഡ് ത​ക​ർ​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ​ക്ക് നേ​രെ പോ​ലീ​സ് ജ​ല​പീ​ര​ങ്കി പ്ര​യോ​ഗി​ച്ചു. ബാ​രി​ക്കേ​ഡി​ന് മു​ക​ളി​ൽ ക​യ​റി​യ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ പോ​ലീ​സ് വാ​ഹ​ന​ത്തി​ന് നേ​രെ ക​മ്പെ​റി​ഞ്ഞു.

പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ ഇ​തു​വ​രെ​യും പി​രി​ഞ്ഞു​പോ​കാ​ൻ ത​യാ​റാ​യി​ട്ടി​ല്ല. ഡി​വൈ​എ​സ്പി​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ വ​ൻ പോ​ലീ​സ് സ​ന്നാ​ഹ​മാ​ണ് സ്ഥ​ല​ത്ത് ത​മ്പ​ടി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

ഫ​ര്‍​സീ​നെ​തി​രെ നി​ര​വ​ധി കേ​സു​ക​ളു​ണ്ടെ​ന്നും ജി​ല്ല​യി​ല്‍ നി​ന്നും നാ​ടു​ക​ട​ത്ത​ണ​മെ​ന്നു​മാ​യി​രു​ന്നു ക​മ്മീ​ഷ​ണ​ര്‍ ആ​ര്‍. ഇ​ള​ങ്കോ സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ച റി​പ്പോ​ട്ടി​ലു​ള്ള​ത്. തു​ട​ര്‍​ന്ന് ഡി ​ഐ​ജി രാ​ഹു​ല്‍ ആ​ര്‍. നാ​യ​ര്‍, ഫ​ര്‍​സീ​ന് കാ​ര​ണം കാ​ണി​ക്ക​ല്‍ നോ​ട്ടീ​സ് ന​ല്‍​കി. കേ​സു​ക​ളു​ടെ വി​ശ​ദാം​ശ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യാ​ണ് ഫ​ര്‍​സീ​ന്‍ ഡി ​ഐ​ജി​ക്ക് മ​റു​പ​ടി ന​ല്‍​കി​യ​ത്.

Leave a Reply