കാട്ടാക്കട ഇരുട്ടിൽ; തെരുവുവിളക്കുകള്‍ ആറുമാസത്തിലേറെയായി പ്രകാശിക്കുന്നില്ല

0

കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട: തെ​ക്ക​ന്‍ മ​ല​യോ​ര പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളു​ടെ ആ​സ്ഥാ​ന​മാ​യ കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട രാ​ത്രി ഇ​രു​ട്ടി​ല്‍. കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട സി​വി​ല്‍സ്റ്റേ​ഷ​ന്‍ ജ​ങ്​​ഷ​നാ​യ മാ​ര്‍ക്ക​റ്റ് മു​ത​ല്‍ കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം റോ​ഡ് തി​രി​യു​ന്നു​വ​രെ നാ​ല്‍പ​തി​ലേ​റെ വൈ​ദ്യു​തി വി​ള​ക്കു​ക​ളു​ണ്ട്. പ്ര​കാ​ശി​ക്കു​ന്ന​ത്​ പ​ത്തി​ല്‍ താ​ഴെ മാ​ത്രം. കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട​യി​ലെ വ്യാ​പാ​ര സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ള്‍ അ​ട​ച്ചു​ക​ഴി​ഞ്ഞാ​ല്‍ പി​ന്നെ​യി​വി​ടെ കൂ​രി​രി​ട്ടാ​ണ്.

കെ.​എ​സ്.​ആ​ര്‍.​ടി.​സി ഡി​പ്പോ, ഡി​വൈ.​എ​സ്.​പി ഓ​ഫി​സ്, പൊ​ലീ​സ് സ്റ്റേ​ഷ​ന്‍, ബാ​ങ്കു​ക​ള്‍, ആ​ശു​പ​ത്രി ഉ​ള്‍പ്പെ​ടെ സ്ഥി​തി​ചെ​യ്യു​ന്ന പ​ട്ട​ണ ആ​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഇ​രു​ട്ട് വീ​ണ ശേ​ഷം യാ​ത്ര അ​തി​ദു​ഷ്ക​ര​മാ​ണ്. കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട-​പൂ​വ​ച്ച​ല്‍ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് പ​രി​ധി​യി​ലാ​ണ് കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട പ​ട്ട​ണം.
കി​ള്ളി-​തൂ​ങ്ങാം​പാ​റ റോ​ഡി​ല്‍ നി​ര​വ​ധി വ​ഴി​വി​ള​ക്കു​ക​ളും കാ​ഴ്ച വ​സ്തു​വാ​യി​ട്ട് നാ​ളേ​റെ​യാ​യി മി​ക്ക പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലും തെ​രു​വു​വി​ള​ക്കു​ക​ള്‍ ആ​റു​മാ​സ​ത്തി​ലേ​റെ​യാ​യി പ്ര​കാ​ശി​ക്കു​ന്നി​ല്ല. പ​രാ​തി പ​റ​ഞ്ഞി​ട്ടും അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ക്ക് അ​ന​ക്ക​മി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് നാ​ട്ടു​കാ​ര്‍ പ​റ​യു​ന്ന​ത്. തെ​രു​വു​വി​ള​ക്കു​ക​ള്‍ പ്ര​കാ​ശി​ക്കാ​താ​യ​തോ​ടെ ഇ​ട​റോ​ഡു​ക​ളി​ല്‍ സാ​മൂ​ഹി​ക​വി​രു​ദ്ധ ശ​ല്യ​വും മ​ദ്യ​പ​ശ​ല്യ​വു​മേ​റി. സ​ന്ധ്യ​ക​ഴി​ഞ്ഞാ​ല്‍ സ്ത്രീ​ക​ളും കു​ട്ടി​ക​ളും ഉ​ള്‍പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​ര്‍ വ​ഴി​ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത് ഏ​റെ ബു​ദ്ധി​മു​ട്ടി​ലാ​ണ്. 

Leave a Reply