ഗു​ലാം ന​ബി ആ​സാ​ദി​ന്‍റെ ഡി​എ​ൻ​എ “മോ​ഡി’​ഫൈ​ഡ് ആ​യെ​ന്ന് കോ​ൺ​ഗ്ര​സ്

0

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് വി​ട്ട മു​തി​ര്‍​ന്ന നേ​താ​വ് ഗു​ലാം ന​ബി ആ​സാ​ദി​നെ​തി​രേ രൂ​ക്ഷ വി​മ​ർ​ശ​ന​വു​മാ​യി കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് വ​ക്താ​വ് ജ​യ​റാം ര​മേ​ശ്. ഗു​ലാം ന​ബി ആസാദ് പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ന​രേ​ന്ദ്ര മോ​ദി​യു​ടെ സ്വാ​ധീ​ന​ത്തി​ൽ പെ​ട്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് ജ​യ​റാം ര​മേ​ശ് തു​റ​ന്ന​ടി​ച്ചു.

ജി.​എ​ൻ.​എ​യു​ടെ (ഗു​ലാം ന​ബി ആ​സാ​ദ്) ഡി​എ​ൻ​എ “മോ​ഡി’​ഫൈ​ഡ് ആ​യെ​ന്നാ​ണ് ജ​യ​റാം ര​മേ​ശ് വി​മ​ർ​ശി​ച്ച​ത്. “ആ​ദ്യം പാ​ർ​ല​മെ​ന്‍റി​ൽ മോ​ദി​യു​ടെ ക​ണ്ണു​നീ​ർ, പി​ന്നെ പ​ത്മ​വി​ഭൂ​ഷ​ൺ, പി​ന്നെ വീ​ട് വി​പു​ലീ​ക​ര​ണം, ഇ​തൊ​ന്നും യാ​ദൃ​ശ്ചി​ക​മ​ല്ല, സ​ഹ​ക​ര​ണ​മാ​ണ്’- ര​മേ​ശ് പ​റ​ഞ്ഞു.

മോ​ദി പാ​ർ​ല​മെ​ന്‍റി​ൽ ആ​സാ​ദി​ന് ന​ൽ​കി​യ വൈ​കാ​രി​ക വി​ട​വാ​ങ്ങ​ലി​നെ ചു​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യാ​ണ് ജ​യ​റാം ര​മേ​ശി​ന്‍റെ വി​മ​ർ​ശ​നം ഉ​ണ്ടാ​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. അ​തേ​സ​മ​യം, പാ​ര്‍​ട്ടി​യു​ടെ പ്രാ​ഥ​മി​ക അം​ഗ​ത്വ​ത്തി​ല്‍​നി​ന്നാ​ണ് ആ​സാ​ദ് രാ​ജി​വ​ച്ച​ത്. രാ​ജി​ക്ക​ത്ത് കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് അ​ധ്യ​ക്ഷ സോ​ണി​യാ ഗാ​ന്ധി​ക്ക് കൈ​മാ​റി.

പാ​ര്‍​ട്ടി നേ​തൃ​ത്വ​വു​മാ​യു​ള്ള ഭി​ന്ന​ത​ക​ളെ തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് രാ​ജി. രാ​ജി​ക​ത്തി​ല്‍ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​നെ​തി​രെ രൂ​ക്ഷ വി​മ​ര്‍​ശ​ന​മു​ന്ന​യി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. അ​ര​നൂ​റ്റാ​ണ്ടു​കാ​ല​ത്തെ പാ​ര്‍​ട്ടി ബ​ന്ധം ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. തീ​രു​മാ​നം എ​ടു​ത്ത​ത് ഹൃ​ദ​യ​വേ​ദ​ന​യോ​ടെ​യെ​ന്നും രാ​ജി​ക്ക​ത്തി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു.

Leave a Reply