കീഴില്ലത്ത് ബൈക്കും കാറും കൂട്ടി ഇടിച്ചു; കത്തി നശിച്ച് ടാറ്റാ ആൾട്രോസ്

0

പെരുമ്പാവൂരിൽ കാറും ബൈക്കും കൂട്ടിയിടിച്ച് കാറിന് തീപിടിച്ചു. പെരുമ്പാവൂർ എംസി റോഡിൽ കീഴില്ലം ഷാപ്പുംപടിയിലാണ് അപകടമുണ്ടായത്. തിരുവനന്തപുരത്ത് നിന്ന് തൃശൂരിലേക്ക് പോവുകയായിരന്ന KL-25 P 8577 TATA Altroz എന്ന കാർ KL-40 G 4296 പൾസർ ബൈക്കുമായി കൂട്ടിയിടിക്കുകയായിരുന്നു. അഗ്നിശമനസേന എത്തിയാണ് കാറിലെ തീ അണച്ചത്.

കീഴില്ലത്ത് ബൈക്കും കാറും കൂട്ടി ഇടിച്ചു; കത്തി നശിച്ച് ടാറ്റാ ആൾട്രോസ് 1

അപകടത്തെ തുടർന്ന് കാറിൽ നിന്നും ഓയിൽ ചോർന്നതാണ് തീപിടുത്തത്തിന് കാരണം. കാറിലെ 4 യാത്രക്കാരും അത്ഭുതകരമായി രക്ഷപ്പെട്ടു. തിരുവനന്തപുരം സ്വദേശി രാധാകൃഷ്ണ പിള്ളയുടെ കാറിനാണ് തീപിടിച്ചത്. അതേസമയം, കാലിന് പരിക്കേറ്റ ബൈക്ക് യാത്രക്കാരൻ അജിത്തിനെ പെരുമ്പാവൂരിലെ സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി.

പെരുമ്പാവൂർ അഗ്നിരക്ഷാ നിലയം സ്റ്റേഷൻ ഓഫീസർ എൻ.എച്ച് അസൈനാരുടെ നേതൃതത്തിൽ അഗ്നിശമന സേനാംഗങ്ങളായ ബി.സി ജോഷി, എ.പി.സി ജാസ്, ബി.എസ്.സാൻ, മണികണ്ഠൻ.എസ്, പ്രമോദ് കുമാർ എന്നിവർ ചേർന്നാണ് തീ അണച്ചത്

Leave a Reply