ചത്ത കേഴമാനിനെ കറിവെച്ച സംഭവത്തിൽ മൂന്നുപേർകൂടി അറസ്റ്റിൽ

0

പാലോട്: ചത്ത കേഴമാനിനെ കറിവെച്ച സംഭവത്തിൽ മൂന്നുപേർകൂടി അറസ്റ്റിൽ. വെമ്പായം കുതിരകുളം ഈട്ടിമൂട് തോട്ടരികത്ത് വീട്ടിൽ അൻഷാദ് ആർ(39), പാലോട് കക്കോട്ടു കുന്ന് ശരൺ ഭവനിൽ സതീശൻ (39), കക്കോട്ടുകുന്ന് കൂരിമൂട് വീട്ടിൽ രാജേന്ദ്രൻ എസ്.എസ് (49) എന്നിവരാണ് അറസ്റ്റിലായത്. വനം വകുപ്പിലെ താൽക്കാലിക ഫയർ വാച്ചറാണ് അൻഷാദ്. കഴിഞ്ഞ മേയ് 10ന് ആയിരുന്നു സംഭവം.പാലോട് ഫോറസ്റ്റ് റേഞ്ചിലെ പച്ചമല സെക്ഷനിൽ കേഴമാനിന്റെ കാലിൽ മുറിവ് ഉണ്ടായത് നാട്ടുകാരുടെ ശ്രദ്ധയിൽപെട്ടു. തുടർന്ന് നാട്ടുകാർ വിവരം വനം വകുപ്പിനെ അറിയിച്ചു. വനം വകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ ചികിത്സക്കായി മാനിനെ കൊണ്ടുപോയി. പിന്നീട് ഇതു ചത്തതായി അറിഞ്ഞു. മറ്റു നടപടികളൊന്നും ഉണ്ടാകാതെ വന്നപ്പോൾ നാട്ടുകാരിൽ ചിലർ വനം വകുപ്പിൽ പരാതി നൽകി.

തു​ട​ർ​ന്ന് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ൽ കേ​ഴ​മാ​നി​നെ ഉ​ൾ​വ​ന​ത്തി​ൽ കൊ​ണ്ടു​പോ​യി കു​ഴി​ച്ചി​ട്ടെ​ന്ന്​ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു. എ​ന്നാ​ൽ, വ​നം വ​കു​പ്പ് ഉ​ന്ന​ത ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ന​ട​ന്ന അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ൽ മാ​നി​നെ ക​റി​വെ​ച്ച​താ​യി ക​ണ്ടെ​ത്തി.
തു​ട​ർ​ന്ന് ബീ​റ്റ് ഫോ​റ​സ്റ്റ് ഓ​ഫി​സ​ർ ഷ​ജീ​ദ് , ബീ​റ്റ് സെ​ക്ഷ​ൻ ഓ​ഫി​സ​ർ അ​രു​ൺ ലാ​ൽ എ​ന്നി​വ​രെ സ​സ്പെ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു. കാ​രാ​ർ തൊ​ഴി​ലാ​ളി സ​ന​ൽ രാ​ജി​നെ പു​റ​ത്താ​ക്കി. തു​ട​ർ​ന്ന് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത്​ ജാ​മ്യ​ത്തി​ൽ വി​ട്ടു.

Leave a Reply