കളമശ്ശേരി ബസ് കത്തിക്കൽ കേസ്: മൂന്ന് പ്രതികൾ കുറ്റക്കാർ, ശിക്ഷ ആഗസ്റ്റ് ഒന്നിന്

0

കൊച്ചി: കളമശ്ശേരി ബസ് കത്തിക്കല്‍ കേസിലെ മൂന്ന്​ പ്രതികൾ കുറ്റക്കാരാണെന്ന്​ എറണാകുളം ​പ്രത്യേക എൻ.ഐ.എ കോടതി കണ്ടെത്തി. മുഖ്യപ്രതി തടിയൻറവിട നസീര്‍, എറണാകുളം കുന്നത്തുനാട് പുതുക്കാടന്‍ വീട്ടില്‍ സാബിര്‍ പി. ബുഖാരി, പറവൂര്‍ ചിറ്റാറ്റുകര മാക്കനായി ഭാഗത്ത്​ താജുദ്ദീൻ എന്നിവരെയാണ്​ കുറ്റക്കാരായി കണ്ടെത്തിയത്​. ഇവർക്കുള്ള ശിക്ഷ ആഗസ്റ്റ്​ ഒന്നിന്​ വിധിക്കും.

വിചാരണക്ക്​ മുമ്പ്​ തന്നെ മൂന്ന്​ പ്രതികളും തങ്ങൾ കുറ്റം സമ്മതിക്കുന്നതായി അറിയിച്ചതിനെത്തുടർന്നാണ്​ കോടതി ശിക്ഷ നടപടികളിലേക്ക്​ നീങ്ങിയത്​. ഇതുവരെ ജയിലിൽ കിടന്ന കാലയളവ്​ പരിഗണിച്ച്​ ശിക്ഷയിൽ ഇളവ്​ ലഭിക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ്​ മൂവരും കുറ്റം സമ്മതി​ച്ചതെന്നാണ്​ സൂചന. നേരത്തേ കുറ്റം സമ്മതിച്ച മറ്റൊരു പ്രതി പറവൂർ സ്വദേശി കെ.എ. അനൂപിനെ കോടതി ആറ്​ വർഷം കഠിന തടവിന്​ ശിക്ഷിച്ചിരുന്നു. സൂഫിയ മഅ്​ദനി അടക്കമുള്ള പ്രതികളാണ്​ ഇനി വിചാരണ നേരിടാനുള്ളത്​.

Leave a Reply