രാജ്യം നേരിടുന്ന സാന്പത്തിക പ്രതിസന്ധിയും ജനകീയ പ്രതിഷേധവും മറികടക്കുന്നതിനു ജനങ്ങളുടെ സഹകരണം തേടി ശ്രീലങ്കൻ പ്രതിരോധമന്ത്രാലയം

0

കൊളംബോ: രാജ്യം നേരിടുന്ന സാന്പത്തിക പ്രതിസന്ധിയും ജനകീയ പ്രതിഷേധവും മറികടക്കുന്നതിനു ജനങ്ങളുടെ സഹകരണം തേടി ശ്രീലങ്കൻ പ്രതിരോധമന്ത്രാലയം. അടിയന്തരാവസ്ഥ നിലവിൽവന്ന സാഹചര്യത്തിൽ രാജ്യത്തെ സുരക്ഷാ ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ അവധി മന്ത്രാലയം റദ്ദാക്കുകയും ചെയ്തു. മുഴുവൻ സൈനികരും അടിയന്തരമായി ജോലിക്കു ഹാജരാകണമെന്ന നിർദേശവും നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

അ​ടി​യ​ന്ത​രാ​വ​സ്ഥ നി​ല​വി​ൽ വ​ന്ന​താ​യി വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച ചേ​ർ​ന്ന പ്ര​ത്യേ​ക കാ​ബി​ന​റ്റ് യോ​ഗ​ത്തി​ൽ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ഗോ​ത്താ​ബ​യ രാ​ജ​പ​ക്സെ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഒ​രു​മാ​സ​ത്തെ ഇ​ട​വേ​ള​യി​ൽ ര​ണ്ടാം​ത​വ​ണ​യാ​ണ് ല​ങ്ക​യി​ൽ അ​ടി​യ​ന്ത​രാ​വ​സ്ഥ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കു​ന്ന​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ​മാ​സം ഒ​ന്നി​നു പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച അ​ടി​യ​ന്ത​രാ​വ​സ്ഥ നാ​ലു​ദി​വ​സം പി​ന്നി​ട്ട​ശേ​ഷം പി​ൻ​വ​ലി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

Leave a Reply