സു​ബൈ​ർ വ​ധം; അ​ന്വേ​ഷ​ണം വെ​ട്ടു​കേ​സ് പ്ര​തി​ക​ളി​ലേ​ക്ക്

0

പാ​ല​ക്കാ​ട്: എ​ല​പ്പു​ള്ളി​യി​ലെ എ​സ്ഡി​പി ഐ ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ന്‍റെ കൊ​ല​പാ​ത​ക​ത്തി​ല്‍ അ​ന്വേ​ഷ​ണം വെ​ട്ടു​കേ​സ് പ്ര​തി​ക​ളി​ലേ​ക്ക്. എ​സ്ഡി​പി​ഐ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​നാ​യ സ​ക്കീ​ര്‍ ഹു​സൈ​നെ വെ​ട്ടി​യെ കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​ക​ളെ കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ച്ചാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം നീ​ങ്ങു​ന്ന​ത്.

സു​ദ​ര്‍​ശ​ന​ന്‍, ശ്രീ​ജി​ത്ത്, ഷൈ​ജു തു​ട​ങ്ങി അ​ഞ്ച് പേ​രെ കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ച്ചാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം പു​രോ​ഗ​മി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​വ​ര്‍ ഒ​രു മാ​സം മു​ന്‍​പ് ജാ​മ്യ​ത്തി​ലി​റ​ങ്ങി​യി​രു​ന്നു. ഇവരുടെ പ്രവർത്തനം കോയമ്പത്തൂർ കേന്ദ്രീകരിച്ചാണ്.

കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​ക​ള്‍ ത​മി​ഴ്‌​നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് ക​ട​ന്നെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന. ഇ​വ​ര്‍ സ​ഞ്ച​രി​ച്ച​തെ​ന്ന് ക​രു​തു​ന്ന വാ​ഹ​ന​ത്തി​ന്‍റെ സി​സി​ടി​വി ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ള്‍ പോ​ലീ​സി​ന് ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

കേ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​നാ​യി പ്ര​ത്യേ​ക സം​ഘ​ത്തെ നി​യോ​ഗി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. ജി​ല്ലാ ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് ഡി​വൈ​എ​സ്പി ഷം​സു​ദീന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള സം​ഘ​മാ​ണ് കേ​സ് അ​ന്വേ​ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്.

Leave a Reply