സു​ബൈ​ർ വ​ധം; ആ​ക്ര​മി​ക​ളെ​ത്തി​യ​ത് കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട സ​ഞ്ജി​ത്തി​ന്‍റെ കാ​റി​ൽ

0

പാ​ല​ക്കാ​ട്: പാ​ല​ക്കാ​ട് എ​ല​പ്പു​ള്ളി​യി​ല്‍ എ​സ്ഡി​പി​ഐ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​നെ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ സം​ഘ​മെ​ത്തി​യ​ത് കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട ആ​ര്‍​എ​സ്എ​സ് പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ന്‍ സ​ഞ്ജി​ത്തി​ന്‍റെ കാ​റി​ലെ​ന്ന് സൂ​ച​ന.

കെ​എ​ല്‍ 11 എ​ആ​ര്‍ 641 എ​ന്ന ന​മ്പ​രി​ലു​ള്ള കാ​റാ​ണ് ബൈ​ക്കി​നെ ഇ​ടി​ച്ചി​ട്ട​ത്. ഈ ​ന​മ്പ​രി​ലു​ള്ള കാ​ര്‍ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട സ​ഞ്ജി​ത്തി​ന്‍റെ പേ​രി​ലു​ള്ള​താ​ണെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് ക​ണ്ടെ​ത്തി.

ര​ണ്ട് കാ​റു​ക​ളി​ലാ​ണ് ആ​ക്ര​മി സം​ഘ​മെ​ത്തി​യ​ത്. കൃ​ത്യ​ത്തി​ന് ശേ​ഷം ഈ ​കാ​ര്‍ ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ചാ​ണ് സം​ഘം ര​ക്ഷ​പെ​ട്ട​ത്. കാ​ര്‍ പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തു. കൊ​ല​യ്ക്ക് പി​ന്നി​ല്‍ ആ​ര്‍​എ​സ്എ​സ് ആ​ണെ​ന്ന് എ​സ്ഡി​പി​ഐ ആ​രോ​പി​ച്ചു.

പാ​ല​ക്കാ​ട്ട് എ​ല​പ്പു​ള്ളി​യി​ൽ എ​സ്ഡി​പി​ഐ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ൻ കു​ത്തി​യ​ത്തോ​ട് സ്വ​ദേ​ശി സു​ബൈ​ർ(43)​നെ​യാ​ണ് ഒ​രു സം​ഘ​മാ​ളു​ക​ൾ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്.

ഇ​ന്ന് ഉ​ച്ച​യ്ക്ക് ഒ​ന്ന​ര​യോ​ടെ​യാ​ണ് സം​ഭ​വം. മോ​സ്ക്കി​ൽ നി​ന്നും നി​ന്നും നി​സ്ക്കാ​ര​ത്തി​ന് ശേ​ഷം പി​താ​വി​നൊ​പ്പം ബൈ​ക്കി​ൽ വീ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് പോ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്ന സു​ബൈ​റി​നെ കാ​റി​ലെ​ത്തി​യ സം​ഘം ഇ​ടി​ച്ചു​വീ​ഴ്ത്തി​യ​തി​ന് ശേ​ഷം വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല്ലു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ഉ​ട​ൻ​ത​ന്നെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ​ത്തി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും ജീ​വ​ൻ ര​ക്ഷി​ക്കാ​നാ​യി​ല്ല. ബൈ​ക്കി​ൽ നി​ന്ന് വീ​ണു​ണ്ടാ​യ നി​സാ​ര പ​രി​ക്കൊ​ഴി​ച്ചാ​ൽ സു​ബൈ​റി​ന്‍റെ പി​താ​വി​ന് മ​റ്റ് കു​ഴ​പ്പ​ങ്ങ​ളൊ​ന്നു​മി​ല്ല.

ഇ​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞ ന​വം​ബ​ർ 15 ന് ​രാ​വി​ലെ​യാ​ണ് പാ​ല​ക്കാ​ട് മ​മ്പ​റ​ത്ത് ആ​ർ​എ​സ്എ​സ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ൻ സ​ഞ്ജി​ത്ത് കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട​ത്. ഭാ​ര്യ​ക്കൊ​പ്പം ബൈ​ക്കി​ൽ സ​ഞ്ച​രി​ച്ച സ​ഞ്ജി​ത്തി​നെ അ​ഞ്ചം​ഗ സം​ഘം കാ​റി​ടി​ച്ച് വീ​ഴ്ത്തി​യ ശേ​ഷം വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​ക​ളെ​ല്ലാം എ​സ്ഡി​പി​ഐ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രാ​യി​രു​ന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here