വാഗ്ദാനം നിറവേറ്റി എഎപി; പഞ്ചാബിൽ എല്ലാവർക്കും 300 യൂണിറ്റ് വൈദ്യുതി സൗജന്യം

0

അ​മൃ​ത്സ​ർ: പ​ഞ്ചാ​ബി​ല്‍ ജൂ​ലൈ ഒ​ന്ന് മു​ത​ല്‍ എ​ല്ലാ വീ​ടു​ക​ള്‍​ക്കും 300 യൂ​ണി​റ്റ് വൈ​ദ്യു​തി സൗ​ജ​ന്യ​മാ​യി ന​ല്‍​കു​മെ​ന്ന് ആ​പ്പ് സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍. അ​ധി​കാ​ര​ത്തി​ലേ​റി ഒ​രു​മാ​സം ക​ഴി​യു​ന്ന വേ​ള​യി​ലാ​ണ് പ്ര​ധാ​ന തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് വാ​ഗ്ദാ​നം ഭ​ഗ​വ​ന്ത് മ​ന്‍ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ നി​റ​വേ​റ്റി​യ​ത്.

പ്ര​ഖ്യാ​പ​ന​ത്തി​ന് മു​ന്നോ​ടി​യാ​യി ഭ​ഗ​വ​ന്ത് മ​ന്‍ ആം​ആ​ദ്മി പാ​ര്‍​ട്ടി ക​ണ്‍​വീ​ന​റും ഡ​ല്‍​ഹി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ അ​ര​വി​ന്ദ് കെ​ജ് രി​വാ​ളു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. പ​ത്ര പ​ര​സ്യ​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് എ​എ​പി സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക പ്ര​ഖ്യാ​പ​നം ന​ട​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

പ​ഞ്ചാ​ബി​ല്‍ നി​ല​വി​ല്‍ കാ​ര്‍​ഷി​ക മേ​ഖ​ല​യ്ക്ക് വൈ​ദ്യു​തി സൗ​ജ​ന്യ​മാ​ണ്. കൂ​ടാ​തെ, പ​ട്ടി​ക​ജാ​തി, പി​ന്നാ​ക്ക-​ദാ​രി​ദ്ര്യ​രേ​ഖ​യ്ക്ക് താ​ഴെ​യു​ള്ള വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ലെ എ​ല്ലാ കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കും 200 യൂ​ണി​റ്റ് സൗ​ജ​ന്യ​മാ​യി ന​ല്‍​കു​ന്നു​ണ്ട്.

Leave a Reply