ക​രാ​റു​കാ​ര​ന്‍റെ മ​ര​ണം; ഈ​ശ്വ​ര​പ്പ ഇ​ന്ന് രാ​ജി​ക്ക​ത്ത് ന​ൽ​കും

0

ബം​ഗ​ളൂ​രു: ക​ര്‍​ണാ​ട​ക മ​ന്ത്രി കെ.​എ​സ്. ഈ​ശ്വ​ര​പ്പ ഇ​ന്ന് രാ​ജി​ക്ക​ത്ത് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്ക് ന​ല്‍​കും. ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​ള്‍ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ര​ഹി​ത​മാ​ണെ​ന്നും ധാ​ര്‍​മി​ക​ത ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്താ​ണ് രാ​ജി​യെ​ന്നും ഈ​ശ്വ​ര​പ്പ പ്ര​തി​ക​രി​ച്ചു.

ഈ​ശ്വ​ര​പ്പ​യ്ക്കെ​തി​രെ അ​ഴി​മ​തി​യാ​രോ​പ​ണ​മു​ന്ന​യി​ച്ച ബി​ജെ​പി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​നാ​യ കോ​ൺ​ട്രാ​ക്ട​ർ ജീ​വ​നൊ​ടു​ക്കി​യ​തു രാ​ഷ്‌​ട്രീ​യ വി​വാ​ദ​മാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നു​പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് ഈ​ശ്വ​ര​പ്പ​യു​ടെ രാ​ജി.

ഈ​ശ്വ​ര​പ്പ​യ്ക്കെ​തി​രേ ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ​പ്രേ​ര​ണാ​ക്കു​റ്റ​ത്തി​നു പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്ത​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ മ​ന്ത്രി​യു​ടെ രാ​ജി​യാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് പ്ര​തി​പ​ക്ഷ​വും രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

മ​ന്ത്രി​ക്കെ​തി​രേ അ​ഴി​മ​തി​യാ​രോ​പ​ണ​മു​ന്ന​യി​ച്ച സ​ന്തോ​ഷ് പാ​ട്ടീ​ൽ(37) എ​ന്ന കോ​ൺ​ട്രാ​ക്ട​റി​ന്‍റെ മൃ​ത​ദേ​ഹം ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സ​മാ​ണ് ഉ​ഡു​പ്പി​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. നാ​ല് കോ​ടി രൂ​പ​യോ​ളം മു​ട​ക്കി ബെ​ള​ഗാ​വി​യി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞ​വ​ർ​ഷം പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി​യ റോ​ഡി​ന്‍റെ ബി​ല്ലു​ക​ൾ ന​ൽ​കി​യെ​ങ്കി​ലും പ​ണം അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ന്ന​തി​നു മ​ന്ത്രി​യും കൂ​ട്ടാ​ളി​ക​ളും 40 ശ​ത​മാ​നം ക​മ്മീ​ഷ​ന്‌ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു​വെ​ന്ന് സ​ന്തോ​ഷ് പാ​ട്ടി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു.

പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​ക്ക് ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് പ​രാ​തി ന​ൽ​കു​ക​യും ചെ​യ്തു. പ്ര​ശ്ന​ത്തി​ൽ ഇ​ട​പെ​ടാ​ൻ സം​സ്ഥാ​ന ബി​ജെ​പി നേ​തൃ​ത്വം ത​യാ​റാ​യി​ല്ലെ​ന്നും പാ​ട്ടീ​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു. സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ മ​ന്ത്രി​ക്കും സ​ഹാ​യി​ക്കു​മെ​തി​രേ ഉ​ഡു​പ്പി പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്തി​രു​ന്നു.

Leave a Reply