കളമശേരി ഇലക്ട്രോണിക് സിറ്റിയില്‍ മണ്ണിടിഞ്ഞുണ്ടായ അപകടത്തിൽ കാണാതായെന്നു കരുതിയ തൊഴിലാളിയെ കണ്ടെത്തി

0

കൊച്ചി: കളമശേരി ഇലക്ട്രോണിക് സിറ്റിയില്‍ മണ്ണിടിഞ്ഞുണ്ടായ അപകടത്തിൽ കാണാതായെന്നു കരുതിയ തൊഴിലാളിയെ കണ്ടെത്തി. അപകടസ്ഥലത്തുനിന്ന് ഇയാൾ ഭയന്നോടി പോയതായിരുന്നു. ഇതോടെ രാത്രി ഏഴോടെ തെരച്ചിൽ അവസാനിപ്പിച്ചു.

അ​പ​ക​ടം ന​ട​ക്കു​മ്പോ​ള്‍ ഏ​ഴു പേ​ര്‍ കു​ഴി​യി​ലി​റ​ങ്ങി​നി​ന്ന് പ​ണി​യെ​ടു​ക്കു​ന്നു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നാ​ണ് മ​റ്റു തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ പ​റ​ഞ്ഞ​ത്. ഇ​തേ​തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് ആ​റു പേ​രെ ക​ണ്ട​ത്തി​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞി​ട്ടും ഒ​രാ​ള്‍​ക്കാ​യി തെ​ര​ച്ചി​ല്‍ തു​ട​ർ​ന്ന​ത്. എ​ന്നാ​ൽ കാ​ണാ​താ​യെ​ന്നു ക​രു​തി​യ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യെ പി​ന്നീ​ട് ക​ണ്ടെ​ത്തി. അ​പ​ക​ട​സ്ഥ​ല​ത്തു​നി​ന്ന് ഇ​യാ​ൾ ഭ​യ​ന്നോ​ടി പോ​കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച ഉ​ച്ച​ക​ഴി​ഞ്ഞ് 2.20 ന് ​കി​ന്‍​ഫ്ര പാ​ര്‍​ക്കി​ലു​ള്ള നെ​സ്റ്റ് ഇ​ല​ക്ട്രോ​ണി​ക് സി​റ്റി​യി​ല്‍ കെ​ട്ടി​ട​നി​ര്‍​മാ​ണ സ്ഥ​ല​ത്താ​ണ് അ​പ​ക​ട​മു​ണ്ടാ​യ​ത്. മ​ണ്ണി​ടി​ച്ചി​ലി​ൽ നാ​ല് അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളാ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്. ആ​കെ ആ​റു​പേ​ർ മ​ണ്ണി​ന​ടി​യി​ൽ​പ്പെ​ട്ട​തി​ൽ ര​ണ്ടു പേ​രെ ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടു​ത്താ​നാ​യി. പ​ശ്ചി​മ​ബം​ഗാ​ള്‍ സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ ഫൈ ​ജു​ല മ​ണ്ഡ​ല്‍ (39), കു​ഡൂ​സ് മ​ണ്ഡ​ല്‍ (50), ന​ജ്ജേ​ഷ് അ​ലി (29), നൂ​ര്‍ അ​മീ​ന്‍ മ​ണ്ഡ​ല്‍ (18) എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്. മെ​നി റൂ​ള്‍, ജ​യ്‌​റൂ​ള്‍ മ​ണ്ഡ​ല്‍ എ​ന്നി​വ രെ​യാ​ണ് ര​ക്ഷ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്. ഇ​വ​ർ‌ എ​റ​ണാ​കു​ളം മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജി​ൽ ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​ണ്.

കെ​ട്ടി​ടം നി​ർ​മി​ക്കാ​ൻ പി​ല്ല​ര്‍ സ്ഥാ​പി​ക്കാ​നാ​യി ഇ​രു​പ​ത്ത​ഞ്ച​ടി​യോ​ളം ആ​ഴ​ത്തി​ല്‍ താ​ഴ്ത്തി​യ കു​ഴി​യി​ലേ​ക്കാ​ണ് മ​ണ്ണി​ടി​ഞ്ഞ് വീ​ണ​ത്. ഈ ​കു​ഴി​യി​ൽ​നി​ന്നും എ​ടു​ത്ത് മു​ക​ളി​ല്‍ കൂ​ന​യാ​യി വ​ച്ചി​രു​ന്ന മ​ണ്ണ് ഇ​ടി​ഞ്ഞു​വീ​ഴു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. മു​മ്പ് മ​ണ്ണു കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന് നി​ക​ത്തി​യ സ്ഥ​ല​ത്താ​ണ് നെ​സ്റ്റ് ക​മ്പ​നി​യു​ടെ​ത​ന്നെ കെ​ട്ടി ട​ത്തി​നാ​യു​ള്ള നി​ര്‍​മാ​ണം ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത്. മു​മ്പ് നി​ക​ത്തി​യ ഭൂ​മി​യാ​യ​തി​നാ​ല്‍ മ​ണ്ണി​ന് ഉ​റ​പ്പു കു​റ​വാ​യി​രു​ന്നു.

അ​പ​ക​ടം ന​ട​ന്ന് അ​ര​മ​ണി​ക്കൂ​റി​നു​ശേ​ഷ​മാ​ണ് ര​ക്ഷാ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം തു​ട​ങ്ങാ​നാ​യ​ത്. ക​രാ​റു​കാ​ര​ന​ട​ക്കം 25 തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളാ​ണ് അ​പ​ക​ട​സ​മ​യ​ത്ത് സൈ​റ്റി​ലു​ണ്ടാ​യി രു​ന്ന​ത്. 15 ദി​വ​സം മു​മ്പാ​ണ് ഇ​വ​രു​ടെ ബാ​ച്ച് ഇ​വി​ടേ​ക്ക് എ​ത്തി​യ​ത്.

Leave a Reply