ഞ​ങ്ങ​ൾ അ​ക്ര​മ​കാ​രി​ക​ള​ല്ല; കെ​എ​സ്‌​യു​വി​നെ ആ​ദ്യം നി​രോ​ധി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് എ​സ്എ​ഫ്ഐ

0

തിരുവനന്തപുരം: എസ്എഫ്ഐക്കെതിരെ തെറ്റായ പ്രചരണം നടക്കുകയാണെന്ന് സച്ചിൻ ദേവ്. ലോ കോളജ് സംഘർഷവുമായി യോജിക്കാൻ കഴിയില്ല. സംഭവത്തിൽ പോലീസ് അന്വേഷണം കൃത്യമായി പുരോഗമിക്കുകയാണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ ക്ര​മ​സ​മാ​ധാ​നം ത​ക​ർ​ന്നു​വെ​ന്ന് വ​രു​ത്തി തീ​ർ​ക്കാ​ൻ ശ്ര​മം ന​ട​ക്കു​ന്നു. ആ​ദ്യം നി​രോ​ധി​ക്കേ​ണ്ട​ത് കെ​എ​സ്‌​യു​വി​നെ​യാ​ണെ​ന്നും സ​ച്ചി​ൻ ദേ​വ് ആ​രോ​പി​ച്ചു.

ആ​യു​ധ​ങ്ങ​ളു​മാ​യി കാ​മ്പ​സി​ലേ​ക്ക് വ​രു​ന്ന​താ​ണ് കെ​എ​സ്‌​യു​വി​ന്‍റെ രാ​ഷ്ട്രീ​യം. കെ​എ​സ്‌​യു മ​നഃ​പൂ​ർ​വം പ്ര​കോ​പ​നം സൃ​ഷ്ടി​ക്കു​ന്നു. മൊ​ബൈ​ൽ കാ​മ​റ​ക​ൾ ഓ​ൺ ആ​ക്കി അ​ക്ര​മം അ​ഴി​ച്ചു വി​ടു​ക​യാ​ണ്. നി​മി​ഷ നേ​രം കൊ​ണ്ട് വി​ഡി​യോ​ക​ൾ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് മു​ന്നി​ലെ​ത്തി​ക്കു​ന്നു.

കോ​ള​ജ് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ നേ​രി​ടു​ന്ന പ​രാ​ജ​യ​ങ്ങ​ളാ​ണ് കെ​എ​സ്‌​യു​വി​നെ അ​ക്ര​മ​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക് ന​യി​ക്കു​ന്ന​ത്. എ​സ്എ​ഫ്ഐ അ​ക്ര​മ​കാ​രി​ക​ളാ​ണെ​ന്ന് വ​രു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും സ​ച്ചി​ൻ കു​റ്റ​പ്പെ​ടുത്തി.

Leave a Reply