വ​ർ​ക്ക​ല ശി​വ​പ്ര​സാ​ദ് കൊ​ല​ക്കേ​സ്: ആ​റു പ്ര​തി​ക​ളെ വെ​റു​തെ വി​ട്ടു

0

കൊ​ച്ചി: വ​ർ​ക്ക​ല​യി​ൽ പ്ര​ഭാ​ത സ​വാ​രി​ക്കി​റ​ങ്ങി​യ ശി​വ​പ്ര​സാ​ദി​നെ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ കേ​സി​ൽ കീ​ഴ്ക്കോ​ട​തി ജീ​വ​പ​ര്യ​ന്തം ശി​ക്ഷി​ച്ച ആ​റു പേ​രെ ഹൈ​ക്കോ​ട​തി വെ​റു​തെ വി​ട്ടു. അ​ഞ്ചാം പ്ര​തി സു​ധി നാ​രാ​യ​ണ​ന്‍റെ ശി​ക്ഷ കോ​ട​തി ശ​രി​വ​ച്ചു.

പ്ര​തി​ക​ൾ ന​ൽ​കി​യ അ​പ്പീ​ൽ ഹ​ർ​ജി പ​രി​ഗ​ണി​ച്ചാ​ണ് കോ​ട​തി ന​ട​പ​ടി.2009 സെ​പ്റ്റം​ബ​ര്‍ 23ന് ​പു​ല​ര്‍​ച്ചെ 5.30നാ​ണ് വ​ര്‍​ക്ക​ല അ​യി​രൂ​ര്‍ സ്വ​ദേ​ശി ശി​വ​പ്ര​സാ​ദി​നെ പ്ര​ഭാ​ത സ​വാ​രി​ക്കി​ടെ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്.

ഡി​എ​ച്ച്ആ​ര്‍​എം എ​ന്ന സം​ഘ​ട​ന ശ്ര​ദ്ധി​ക്ക​പ്പെ​ടു​മെ​ന്ന വി​ശ്വ​സ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു ആ​ക്ര​മ​ണ​മെ​ന്നു പ്ര​തി​ക​ൾ പോ​ലീ​സി​നോ​ടു വെ​ളി​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രു​ന്നു. സം​ഘ​ട​ന​യു​ടെ അം​ഗ​ബ​ലം ബോ​ധ്യ​പ്പെ​ടു​ത്താ​നാ​ണ് ആ​ക്ര​മ​ണം ന​ട​ത്തി​യ​തെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ ക​ണ്ടെ​ത്ത​ൽ.

Leave a Reply