ദി​ലീ​പി​ന്‍റെ ഊഴം കഴിഞ്ഞാൽ കാവ്യയെ കാത്തിരിക്കുന്നത് ഈ ചോദ്യങ്ങൾ

0

കൊ​ച്ചി: ന​ടി​യെ ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യി പീ​ഡി​പ്പി​ച്ച കേ​സി​ല്‍ ന​ട​ന്‍ ദി​ലീ​പ് ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​നു മു​ന്നി​ല്‍ രണ്ടാം ദിനവും ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ൽ തുടരുന്നു. തു​ട​ര​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് മേ​ധാ​വി എ​സ്. ശ്രീ​ജി​ത്ത്, എ​സ്പി എം.​ജെ. സോ​ജ​ന്‍, അ​ന്വേ​ഷ​ണോ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ന്‍ ബൈ​ജു എം. ​പൗ​ലോ​സ് എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ ആ​ലു​വ പോ​ലീ​സ് ക്ല​ബി​ലാ​ണ് ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്.

സാ​യ് ശ​ങ്ക​ര്‍ അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​നു കൈ​മാ​റി​യ തെ​ളി​വു​ക​ളും സം​വി​ധാ​യ​ക​ന്‍ ബാ​ല​ച​ന്ദ്ര​കു​മാ​ര്‍ ന​ല്‍​കി​യ ഓ​ഡി​യോ വീ​ഡി​യോ ക്ലി​പ്പു​ക​ളും മു​ന്‍ നി​ര്‍​ത്തി​യാ​ണ് ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യൽ. ന​ടി​യെ ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യി പീ​ഡി​പ്പി​ക്കു​ന്ന ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ള്‍ ആ​ലു​വ​യി​ലെ പ​ത്മ​സ​രോ​വ​രം വീ​ട്ടി​ലി​രു​ന്നു ദി​ലീ​പും കൂ​ട്ടു പ്ര​തി​ക​ളും ക​ണ്ട​തി​നു താ​ന്‍ ദൃ​ക്‌​സാ​ക്ഷി​യാ​ണെ​ന്നാ​ണ് ബാ​ല​ച​ന്ദ്ര കു​മാ​റി​ന്‍റെ മൊ​ഴി. ഇ​തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ച് തു​ട​ര​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്.

കാ​വ്യയെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യും

ദി​ലീ​പി​ന്‍റെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ല്‍ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​യ ശേ​ഷം വ​രും ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ദി​ലീ​പി​ന്‍റെ ഭാ​ര്യ​യും ന​ടി​യു​മാ​യ കാ​വ്യ മാ​ധ​വ​നെ​യും മ​റ്റു കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ളെ​യും അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം ചോ​ദ്യംചെ​യ്യും. ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​നു ഹാ​ജ​രാ​കാ​നാ​യി ഇ​വ​ര്‍​ക്ക് ഉ​ട​ന്‍ നോ​ട്ടീ​സ് ന​ല്‍​കു​മെ​ന്നാ​ണ് അ​റി​യു​ന്ന​ത്. ദിലീപിനോടു ചോദിച്ച ചോദ്യങ്ങൾ കാവ്യയ്ക്കു മുന്നിലും ആവർത്തിച്ചേക്കും. ഉത്തരങ്ങളിൽ പൊരുത്തക്കേടുണ്ടായാൽ ഇരുവരെയും ഒന്നിച്ചിരുത്തി ചോദ്യം ചെയ്യാനും സാധ്യതയുണ്ട്.

രേഖകൾ കൈമാറിയോ?

ദി​ലീ​പി​ന്‍റെ ഫോ​ണി​ല്‍​നി​ന്നു ന​ശി​പ്പി​ച്ച രേ​ഖ​ക​ള്‍ സൈ​ബ​ര്‍ വി​ദ​ഗ്ധ​ന്‍ സാ​യി ശ​ങ്ക​റി​ന്‍റെ കൈ​വ​ശം സൂ​ക്ഷി​ച്ചി​രു​ന്നെ​ന്നും ഇ​ത് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​നു കൈ​മാ​റി​യ​താ​യും സൂ​ച​ന. വാ​ട്‌​സ് ആ​പ്പ്, ഇ-​മെ​യി​ല്‍ എ​ന്നി​വ​യി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ കൈ​മാ​റി​യ​തെ​ന്നാ​ണ് അ​റി​യു​ന്ന​ത്. ഇ​യാ​ളെ നേ​രി​ട്ട് ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യാ​ന്‍ ക്രൈം​ബാ​ഞ്ചി​നു ക​ഴി​ഞ്ഞി​ട്ടി​ല്ല.

ദി​ലീ​പി​ന്‍റെ ഐ ​ഫോ​ണി​ലെ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ സാ​യ് ശ​ങ്ക​ര്‍ ന​ശി​പ്പി​ച്ച​താ​യി നേ​ര​ത്തെ അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം പറഞ്ഞിരുന്നു. 12 ഫോ​ണ്‍ ന​മ്പ​റു​ക​ളി​ല്‍നി​ന്നു​ള്ള വാ​ട്‌​സ് ആ​പ്പ് ചാ​റ്റു​ക​ളും ശ​ബ്ദ സ​ന്ദേ​ശ​ങ്ങ​ളു​മാ​യി​രു​ന്നു സാ​യ് ശ​ങ്ക​ര്‍ മാ​റ്റി​യ​ത്. ഈ ​ഫോ​ണ്‍ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘം സാ​യ് ശ​ങ്ക​റി​ല്‍​നി​ന്നു ശേ​ഖ​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. നീ​ക്കം ചെ​യ്ത വി​വ​ര​ങ്ങ​ളു​ടെ ചി​ല പ​ക​ര്‍​പ്പ് സാ​യ് ശ​ങ്ക​ര്‍ സൂ​ക്ഷി​ച്ച​താ​യാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​നു ല​ഭി​ച്ച വി​വ​രം.

സാ​ഗ​ര്‍ വി​ന്‍​സെ​ന്‍റി​ന്‍റെ ഹ​ര്‍​ജി ഇ​ന്ന്

കേ​സി​ല്‍ മൊ​ഴി മാ​റ്റാ​ന്‍ അ​ന്വേ​ഷ​ണ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ന്‍ ബൈ​ജു പൗ​ലോ​സ് ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് ആ​രോ​പി​ച്ചു സാ​ക്ഷി ആ​ല​പ്പു​ഴ സ്വ​ദേ​ശി സാ​ഗ​ര്‍ വി​ന്‍​സെ​ന്‍റ് സ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ച ഹ​ര്‍​ജി ഹൈ​ക്കോ​ട​തി ഇന്നു വീ​ണ്ടും പ​രി​ഗ​ണി​ക്കുന്നുണ്ട്.

ഇ​ന്ന​ലെ ഹ​ര്‍​ജി പ​രി​ഗ​ണി​ക്ക​വേ സാ​ഗ​ര്‍ വി​ന്‍​സെ​ന്‍റി​നെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യേ​ണ്ട​തു​ണ്ടെന്നു സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ അ​റി​യിച്ചിരുന്നു. കാ​വ്യ മാ​ധ​വ​ന്‍റെ സ​ഹോ​ദ​ര​ന്‍റെ സ്ഥാ​പ​ന​മാ​യ ല​ക്ഷ്യ​യി​ലെ മു​ന്‍ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​നാ​ണ് ഇ​യാ​ള്‍.

Leave a Reply