യു​ഡി​എ​ഫ് സം​ഘം മാ​ട​പ്പ​ള്ളി​യി​ൽ; സ​മ​ര​ക്കാ​രെ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ചു

0

കോ​ട്ട​യം: പ്ര​തി​പ​ക്ഷ നേ​താ​വ് വി.​ഡി. സ​തീ​ശ​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള യു​ഡി​എ​ഫ് സം​ഘം മാ​ട​പ്പ​ള്ളി​യി​ലെ സ​മ​ര​ക്കാ​രെ സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ച്ചു. മു​ന്‍​മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഉ​മ്മ​ന്‍​ചാ​ണ്ടി, ര​മേ​ശ് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല, കെ.​സി. ജോ​സ​ഫ്, പി.​ജെ. ജോ​സ​ഫ്, കൊ​ടി​ക്കു​ന്നി​ല്‍ സു​രേ​ഷ് എം​പി തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​രും പ്ര​തി​നി​ധി സം​ഘ​ത്തി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.

കെ ​റെ​യി​ല്‍ പ​ദ്ധ​തി​യെ ജ​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്കൊ​പ്പം നി​ന്ന് യു​ഡി​എ​ഫ് ചെ​റു​ക്കു​മെ​ന്ന് വി.​ഡി. സ​തീ​ശ​ന്‍ പ​റ​ഞ്ഞു. സ​മ​ര​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് പൂ​ര്‍​ണ​പി​ന്തു​ണ​യും യു​ഡി​എ​ഫ് പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു.

അ​തേ​സ​മ​യം, മാ​ട​പ്പ​ള്ളി​യി​ൽ സ്ഥാ​പി​ച്ച കെ ​റെ​യി​ൽ അ​തി​ര​ട​യാ​ള ക​ല്ലു​ക​ൾ കോ​ൺ​ഗ്ര​സ് പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ പി​ഴു​ത് മാ​റ്റി. കോ​ട്ട​യം ഡി​സി​സി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ നാ​ട്ട​കം സു​രേ​ഷി​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രാ​ണ് ക​ല്ല് പി​ഴു​ത​ത്. പി​ഴു​തെ​ടു​ത്ത ക​ല്ലു​ക​ളു​മാ​യി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രും നാ​ട്ടു​കാ​രും ആ​ഹ്ലാ​ദ പ്ര​ക​ട​നം ന​ട​ത്തി.

Leave a Reply