പ​ണി​മു​ട​ക്ക് ദി​വ​സം പ​ണി​യെ​ടു​ത്തു; പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യെ പ​ഞ്ഞി​ക്കി​ട്ടു

0

കൊ​ച്ചി: എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്ത് ജോ​ലി​ക്കെ​ത്തി​യ പി​ണ്ടി​മ​ന പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​ക്ക് മ​ർ​ദ്ദ​ന​മേ​റ്റു. പ​ണി​മു​ട​ക്ക് അ​നു​കൂ​ലി​ക​ളാ​ണ് സെ​ക്ര​ട്ട​റി കെ. ​മ​നോ​ജി​നെ മ​ർ​ദ്ദി​ച്ച​ത്. ഇ​യാ​ളെ പ​രി​ക്കു​ക​ളോ​ടെ താ​ലൂ​ക്ക് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു.

ഇ​ന്ന് രാ​വി​ലെ സ​മ​രാ​നു​കൂ​ലി​ക​ൾ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് ഓ​ഫീ​സി​ലെ​ത്തി സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യെ ഭീ​ഷ​ണി​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നു​പി​ന്നാ​ലെ സെ​ക്ര​ട്ട​റി കോ​ത​മം​ഗ​ലം പോ​ലീ​സി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി. ഇ​തോ​ടെ പോ​ലീ​സ് സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി സെ​ക്ര​ട്ട​റി​ക്ക് സു​ര​ക്ഷ​യ്ക്കാ​യി ഒ​രു പോ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​നെ നി​യോ​ഗി​ച്ചു.

ഉ​ച്ച​യോ​ടെ തി​രി​ച്ചെ​ത്തി​യ സ​മ​രാ​നു​കൂ​ലി​ക​ൾ സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യെ കൈ​യേ​റ്റം ചെ​യ്യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നി​ടെ സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി​യ ബി​ജെ​പി പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​രും സ​മ​രാ​നു​കൂ​ലി​ക​ളും ത​മ്മി​ലും സം​ഘ​ർ​ഷ​മു​ണ്ടാ​യി.

സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ കോ​ത​മം​ഗ​ലം പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചു.

Leave a Reply