സി​ൽ​വ​ർ​ലൈ​ൻ പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ങ്ങ​ളെ സം​യ​മ​ന​ത്തോ​ടെ നേ​രി​ട​ണം; ഡി​ജി​പി​യു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശം

0

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സി​ൽ​വ​ർ​ലൈ​ൻ പ​ദ്ധ​തി​യു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ങ്ങ​ളെ സം​യ​മ​ന​ത്തോ​ടെ നേ​രി​ട​ണ​മെ​ന്ന് സം​സ്ഥാ​ന പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി അ​നി​ൽ​കാ​ന്ത്. പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​ത്ത് നി​ന്നും യാ​തൊ​രു പ്ര​കോ​പ​ന​വും ഉ​ണ്ടാ​ക​രു​തെ​ന്നും ഡി​ജി​പി നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.

ജി​ല്ലാ പോ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി​മാ​രോ​ടാ​ണ് അ​ദ്ദേ​ഹം ഇ​ക്കാ​ര്യം അ​റി​യി​ച്ച​ത്. ച​ങ്ങ​നാ​ശേ​രി മാ​ട​പ്പ​ള്ളി​യി​ലും കോ​ഴി​ക്കോ​ട് ക​ല്ലാ​യി​യി​ലും കെ​റെ​യി​ൽ അ​തി​ര​ട​യാ​ള ക​ല്ലി​ടാ​ൻ വ​ന്ന ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും നാ​ട്ടു​കാ​രും ത​മ്മി​ൽ സം​ഘ​ർ​ഷ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​ത് ഏ​റെ വി​വാ​ദ​മാ​യ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ലാ​ണ് നി​ർ​ദേ​ശ​വു​മാ​യി ഡി​ജി​പി രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യ​ത്.

കെ ​റെ​യി​ലി​നെ​തി​രാ​യ പ്ര​തി​ഷേ​ധം ജ​ന​കീ​യ സ​മ​ര​മാ​ണ്. പ്ര​ശ്നം പ​രി​ഹ​രി​ക്കാ​ൻ ജ​ന​ങ്ങ​ളോ​ട് പ​ര​മാ​വ​ധി സം​സാ​രി​ക്ക​ണം. പ്രാ​ദേ​ശി​ക ഭ​ര​ണ​കൂ​ട​മാ​യും പ​ര​മാ​വ​ധി സ​ഹ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ഇ​തി​ന് പോ​ലീ​സ് മു​ൻ​കൈ​യെ​ടു​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ഡി​ജി​പി പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave a Reply