എ​സ്എ​സ്എ​ൽ​സി പ​രീ​ക്ഷ തു​ട​ങ്ങി; പ​രീ​ക്ഷ​യെ​ഴു​തു​ന്ന​ത് 4.26 ല​ക്ഷം വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ൾ

0

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷയ്ക്ക് തുടക്കമായി. 4,26,999 വിദ്യാർഥികൾ റഗുലറായും 408 വിദ്യാർഥികൾ പ്രൈവറ്റായും പരീക്ഷയ്ക്കിരിക്കുന്നു. ആകെ പരീക്ഷയ്ക്കിരിക്കുന്നതിൽ 2,18,902 ആണ്‍കുട്ടികളും 2,08,707 പെണ്‍കുട്ടികളുമാണ് ഉൾപ്പെടുന്നത്. ആകെ 2962 പരീക്ഷാ സെന്‍ററുകളാണ് ഉള്ളത്.

ഗ​ൾ​ഫ് മേ​ഖ​ല​യി​ലെ ഒ​ൻ​പ​ത് പ​രീ​ക്ഷാ സെ​ന്‍റ​റു​ക​ളി​ലാ​യി 574 വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളും ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പി​ലെ ഒ​ൻ​പ​തു സെ​ന്‍റ​റു​ക​ളി​ൽ 882 വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളും പ​രീ​ക്ഷ എ​ഴു​തു​ന്നു. പ​രീ​ക്ഷ​യു​ടെ ആ​ദ്യ​ദി​വ​സ​മാ​യ ഇ​ന്ന് ഒ​ന്നാം ഭാ​ഷ​യു​ടെ പ​രീ​ക്ഷ​യാ​ണ് ന​ട​ന്ന​ത്. അ​ടു​ത്ത മാ​സം 29 ന് ​എ​സ്എ​സ്എ​ൽ​സി പ​രീ​ക്ഷ​ക​ൾ അ​വ​സാ​നി​ക്കും.

ഇ​ത്ത​വ​ണ ഫോ​ക്ക​സ് ഏ​രി​യ​യി​ൽ നി​ന്ന് 70% മാ​ർ​ക്കി​നു​ള്ള ചോ​ദ്യ​ങ്ങ​ളാ​ണു​ള്ള​ത്. കോ​വി​ഡ് മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം പാ​ലി​ച്ചാ​ണ് പ​രീ​ക്ഷ ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്. മാ​സ്കും സാ​നി​ട്ടെ​സ​റും നി​ർ​ബ​ന്ധ​മാ​ണ്. താ​പ​നി​ല പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച ശേ​ഷ​മാ​ണ് പ​രീ​ക്ഷ ഹാ​ളി​ലേ​ക്ക് പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കു​ക. ഹ​യ​ർ​സെ​ക്ക​ൻ​ഡ​റി വി​എ​ച്ച്എ​സ്ഇ പ​രീ​ക്ഷ​ക​ൾ​ക്ക് ബുധനാഴ്ച മു​ത​ൽ തു​ട​ക്ക​മാ​യി.

Leave a Reply