ചെങ്ങന്നൂരില്‍ സില്‍വര്‍ലൈനുമായി ബന്ധപ്പെട്ടു ജനങ്ങളെ ബോധവത്കരിക്കാന്‍ വീടുകള്‍ കയറിയിറങ്ങി മന്ത്രി സജി ചെറിയാന്‍

0

ആലപ്പുഴ: ചെങ്ങന്നൂരില്‍ സില്‍വര്‍ലൈനുമായി ബന്ധപ്പെട്ടു ജനങ്ങളെ ബോധവത്കരിക്കാന്‍ വീടുകള്‍ കയറിയിറങ്ങി മന്ത്രി സജി ചെറിയാന്‍. കൊഴുവല്ലൂരിലാണ് ജനങ്ങളെ കാണാന്‍ മന്ത്രി ഇരുചക്രവാഹനത്തില്‍ നേരിട്ടെത്തിയത്.

മാധ്യമങ്ങളെ കൂട്ടാതെയായിരുന്നു മന്ത്രിയുടെ സന്ദർശനം. ജനങ്ങളുടെ ഭാഗത്തുനിന്നു കടുത്ത പ്രതികരണങ്ങൾ ഉണ്ടായാൽ അതു മാധ്യമങ്ങളിൽ വലിയ വാർത്തയാകാതിരിക്കാനാണ് മാധ്യമങ്ങളെ സന്ദർശന വിവരം അറിയിക്കാതിരുന്നതെന്നാണ് സൂചന.

സ​മ​ര​ക്കാ​ര്‍ ജ​ന​ങ്ങ​ളെ തെ​റ്റി​ദ്ധ​രി​പ്പി​ച്ചെ​ന്നു മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം മു​ന്‍ പ്ര​തി​പ​ക്ഷ നേ​താ​വ് ര​മേ​ശ് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ ഇ​വി​ടെനി​ന്നു പി​ഴു​തെ​റി​ഞ്ഞ ചില അ​തി​ര​ട​യാ​ള ക​ല്ലു​ക​ള്‍ മ​ന്ത്രി ഇ​ട​പെ​ട്ടു പു​നഃ​സ്ഥാ​പി​ച്ചു.

താ​ന്‍ ജീ​വി​ച്ചി​രി​പ്പു​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ നി​ങ്ങ​ള്‍ ഈ നാട്ടിൽ ത​ന്നെ താ​മ​സി​ക്കു​മെ​ന്നു ത​ങ്ക​മ്മ എ​ന്ന വ​യോ​ധി​ക​യ്ക്ക് മ​ന്ത്രി ഉ​റ​പ്പ് ന​ല്‍​കി. ഇ​വി​ടെ​യ​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍ മ​റ്റൊ​രി​ട​ത്ത് ഇ​തി​നേ​ക്കാ​ള്‍ ന​ല്ലൊ​രു വീ​ടു​വ​ച്ചു ന​ല്‍​കു​മെ​ന്നും മ​ന്ത്രി ഉ​റ​പ്പ് ന​ല്‍​കി. 20 വീ​ടു​ക​ള്‍ മ​ന്ത്രി സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ച്ചു.

കെ ​റെ​യി​ലി​നെ​തി​രാ​യ ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​ളെ​ല്ലാം പ്ര​തി​പ​ക്ഷ​ത്തിനു വി​ഴു​ങ്ങേ​ണ്ടി വ​രും. ചെ​ങ്ങ​ന്നൂ​രി​ലെ നാ​ട്ടു​കാ​രെ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ പ​റ​ഞ്ഞു ബോ​ധ്യ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യെ​ന്നും സ​ജി ചെ​റി​യാ​ന്‍ പ​റ​ഞ്ഞു. എന്നാൽ, മന്ത്രി വന്നു പോയതിനു പിന്നാലെ സ്ഥലത്തെത്തിയ മാധ്യമങ്ങൾ ചില വീട്ടുകാരുടെ പ്രതികരണങ്ങൾ തേടി. മന്ത്രി കാര്യമായ ഉറപ്പൊന്നും നൽകിയിട്ടില്ലെന്നും വീടും സ്ഥലവും ഉപേക്ഷിച്ചു പോകാൻ തയാറല്ലെന്നും ചിലർ പ്രതികരിച്ചു.

Leave a Reply