കല്ലായിയില്‍ കെ റെയില്‍ അതിരടയാള കല്ലുകള്‍ പ്രദേശവാസികള്‍ പിഴുത് മാറ്റി

0

കോഴിക്കോട്: കല്ലായിയില്‍ കെ റെയില്‍ അതിരടയാള കല്ലുകള്‍ പ്രദേശവാസികള്‍ പിഴുത് മാറ്റി. ഏഴ് കല്ലുകളാണ് പിഴുത് മാറ്റിയത്.

എം.​കെ. രാ​ഘ​വ​ന്‍ എം​പി പ്ര​തി​ഷേ​ധ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ​ത്തി. ക​ല്ലി​ടീ​ല്‍ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ നി​ര്‍​ത്തി വ​യ്ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് കോ​ഴി​ക്കോ​ട് ക​ള​ക്ട​റോ​ട് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. എ​ന്നാ​ല്‍ ക​ള​ക്ട​ര്‍ അ​നു​കൂ​ല തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ത്തി​ല്ല.

അ​തേ​സ​മ​യം, ക​ല്ലാ​യി​യി​ല്‍ കെ ​റെ​യി​ല്‍ ക​ല്ലി​ട​ലി​നെ​തി​രെ പ്ര​ദേ​ശ​വാ​സി​ക​ൾ ശ​ക്ത​മാ​യി ചെ​റു​ത്ത് നി​ന്നു. പു​രു​ഷ പോ​ലീ​സു​കാ​ർ പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ക്കാ​രാ​യ സ്ത്രീ​ക​ളെ മ​ർ​ദി​ച്ചു. പോ​ലീ​സ് ലാ​ത്തി കൊ​ണ്ട് കു​ത്തി​യെ​ന്ന് സ്ത്രീ​ക​ൾ ആ​രോ​പി​ച്ചു. വേ​ദ​ന കൊ​ണ്ട് സ്ത്രീ​ക​ൾ പൊ​ട്ടി​ക്ക​ര​ഞ്ഞു.

സ്ത്രീ​ക​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പ​ടെ​യു​ള്ള പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ക്കാ​രെ പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത് നീ​ക്കി. ബ​ലം പ്ര​യോ​ഗി​ച്ചാ​ണ് ഇ​വ​രെ പോ​ലീ​സ് ജീ​പ്പി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി​യ​ത്. കോ​ഴി​ക്കോ​ട് എ​സി​പി​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള വ​ൻ പോ​ലീ​സ് സം​ഘ​മാ​ണ് പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ക്കാ​രെ നേ​രി​ട്ട​ത്. ക​ല്ലി​ടാ​ൻ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ക്കാ​രു​ടെ നി​ല​പാ​ട്.

Leave a Reply