അ​ട​ച്ചി​ട്ട ക​ട​യി​ൽ​നി​ന്ന് മ​നു​ഷ്യ മ​സ്തി​ഷ്ക​വും ക​ണ്ണും ചെ​വി​യും ക​ണ്ടെ​ത്തി

0

നാ​സി​ക്: മും​ബൈ നാ​ക മേ​ഖ​ല​യി​ൽ അ​ട​ച്ചി​ട്ട ക​ട​യി​ൽ​നി​ന്ന് മ​നു​ഷ്യാ​വ​ശി​ഷ്ട​ങ്ങ​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി. ക​ഴി​ഞ്ഞ ര​ണ്ട് ദി​വ​സ​മാ​യി ക​ട​യി​ല്‍ നി​ന്ന് ദു​ര്‍​ഗ​ന്ധം വ​മി​ക്കു​ന്ന​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് പോ​ലീ​സ് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് മ​നു​ഷ്യാ​വ​ശി​ഷ്ട​ങ്ങ​ൾ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.

ക​ട​യു​ടെ ബേ​സ്മെ​ന്‍റി​ൽ നി​റ​യെ പാ​ഴ്വ​സ്തു​ക്ക​ളാ​യി​രു​ന്നു. ര​ണ്ടു പ്ലാസ്റ്റിക് പാത്രങ്ങൾ തു​റ​ന്ന​പ്പോ​ൾ‌ മ​നു​ഷ്യ​ന്‍റെ ചെ​വി, ത​ല​ച്ചോ​റ്, ക​ണ്ണ്, മു​ഖ​ത്തി​ന്‍റെ ചി​ല ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ൾ എ​ന്നി​വ ക​ണ്ടെ​ത്തി. കൂ​ടു​ത​ൽ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​നാ​യി മ​നു​ഷ്യാ​വ​ശി​ഷ്ട​ങ്ങ​ൾ ഫോ​റ​ൻ​സി​ക് സം​ഘം ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തു.

ക​ട​യു​ട​മ​യു​ടെ ര​ണ്ട് ആ​ൺ​മ​ക്ക​ളും ഡോ​ക്ട​ർ​മാ​രാ​ണ്. അ​തി​നാ​ൽ ശ​രീ​ര ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ൾ മെ​ഡി​ക്ക​ൽ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ​ക്കാ​യി സൂ​ക്ഷി​ച്ചി​രി​ക്കാ​നാ​ണ് സാ​ധ്യ​ത. എ​ന്നി​രു​ന്നാ​ലും എ​ല്ലാ മേ​ഖ​ല​യി​ലും അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തു​ക​യാ​ണെ​ന്ന് മും​ബൈ നാ​ക പോ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave a Reply