സ​മ​ര​ക്കാ​ർ അ​ട​പ്പി​ച്ചു; ഡി​വൈ​എ​ഫ്ഐ തു​റ​പ്പി​ച്ചു, പ​മ്പി​ന് നേ​രെ ആ​ക്ര​മ​ണം

0

തിരുവനന്തപുരം: മംഗലപുരത്ത് പെട്രോൾ പമ്പിന് നേരെ പണിമുടക്ക് അനുകൂലികളുടെ ആക്രമണം. ഉച്ചയോടെയായിരുന്നു സംഭവം. പമ്പിന്‍റെ ഓഫീസ് കെട്ടിടത്തിന്‍റെ മുൻവശത്തെ ചില്ല് സമരാനുകൂലികൾ എറിഞ്ഞു തകർത്തു.

ഉ​ച്ച​യോ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു സം​ഭ​വം. പ​ണി​മു​ട​ക്കി​ലും രാ​വി​ലെ മു​ത​ൽ പ​മ്പ് തു​റ​ന്നു പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ച്ചി​രു​ന്നു. ഉ​ച്ച​യോ​ടെ സ​മ​രാ​നു​കൂ​ലി​ക​ൾ എ​ത്തി പ​മ്പ് അ​ട​യ്ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. ഇ​തോ​ടെ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ പ​മ്പ് അ​ട​ച്ചു.

പി​ന്നാ​ലെ സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി​യ ഡി​വൈ​എ​ഫ്ഐ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ പ​മ്പ് തു​റ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. ആ​വ​ശ്യ​ക്കാ​ർ​ക്ക് ഇ​ന്ധ​നം ന​ൽ​ക​ണ​മെ​ന്നും ത​ങ്ങ​ൾ നോ​ക്കി​ക്കൊ​ള്ളാ​മെ​ന്നും ഡി​വൈ​എ​ഫ്ഐ​ക്കാ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.

തു​ട​ർ​ന്ന് പ​മ്പ് തു​റ​ന്ന​തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ വീ​ണ്ടും പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ക്കാ​ർ എ​ത്തി. അ​ട​പ്പി​ച്ച പ​മ്പ് തു​റ​ന്ന​തി​ൽ പ്ര​കോ​പി​ത​രാ​യ സ​മ​രാ​നു​കൂ​ലി​ക​ൾ ഓ​ഫീ​സി​ന് നേ​രെ ക​ല്ലെ​റി​യു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പോ​ലീ​സ് സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി​യെ​ങ്കി​ലും ഉ​ട​മ പ​രാ​തി ന​ൽ​കാ​ൻ ത​യാ​റാ​യി​ല്ല. ഇ​തേ​തു​ട​ർ​ന്ന് സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ പോ​ലീ​സ് കേ​സെ​ടു​ത്തി​ല്ല.

Leave a Reply