സ​മ​ര​വു​മാ​യി മു​ന്നോ​ട്ടു പോ​ക​രു​ത്; പി​ന്മാ​റ​ണം: ബ​സ് ഉ​ട​മ​ക​ളോ​ടു മ​ന്ത്രി

0

തിരുവനന്തപുരം: സർ‌ക്കാരിനെ സമ്മർദ്ദത്തിലാക്കുന്ന സമരവുമായി ബസ് ഉടമകൾ മുന്നോട്ടു പോകരുതെന്ന് ഗതാഗത മന്ത്രി ആന്‍റണി രാജു. വിദ്യാർഥികളുടെ പരീക്ഷാ കാലം പരിഗണിച്ച് സമരത്തിൽ നിന്നു പിന്മാറണം. ബസ്, ഓട്ടോ-ടാക്സി സമരവുമായി മുന്നോട്ടുപോയാൽ കൂടുതൽ കെഎസ്ആർടിസി ബസുകൾ സർവീസിനിറക്കുമെന്നും ഗതാഗത മന്ത്രി പറഞ്ഞു.

ചാ​ർ​ജ് വ​ർ​ധ​ന സ​ർ​ക്കാ​ർ അം​ഗീ​ക​രി​ച്ച​താ​ണ്. അ​ത് എ​പ്പോ​ൾ എ​ങ്ങ​നെ വേ​ണ​മെ​ന്ന​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് ച​ർ​ച്ച ന​ട​ക്കു​ക​യാ​ണ്. ഈ ​സ​മ​യ​ത്ത് സ​മ​രം കൊ​ണ്ട് സ​ർ‌​ക്കാ​രി​നെ സ​മ്മ​ർ​ദ്ദ​ത്തി​ലാ​ക്കാ​മെ​ന്നു ആ​രും ക​രു​തേ​ണ്ടെ​ന്നും ആ​ന്‍റ​ണി രാ​ജു പ​റ​ഞ്ഞു.

ചാ​ർ​ജ് വ​ർ​ധ​ന വൈ​കു​ന്ന​തി​ൽ പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ച് ഇ​ന്ന് അ​ർ​ധ​രാ​ത്രി മു​ത​ൽ ബ​സ് ഉ​ട​മ​ക​ൾ സ​മ​രം തു​ട​ങ്ങാ​നി​രി​ക്കേ​യാ​ണ് ഇ​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് മ​ന്ത്രി പ്ര​തി​ക​രി​ച്ച​ത്. മി​നി​മം ചാ​ർ​ജ് 12 രൂ​പ​യാ​ക്ക​ണം, കി​ലോ​മീ​റ്റ​ർ നി​ര​ക്ക് ഒ​രു രൂ​പ പ​ത്ത് പൈ​സ ഉ​യ​ർ​ത്ത​ണം, വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളു​ടെ ക​ൺ​സ​ഷ​ൻ നി​ര​ക്ക് ആ​റ് രൂ​പ​യാ​ക്ക​ണം എ​ന്നി​വ​യാ​ണ് ബ​സ് ഉ​ട​മ​ക​ളു​ടെ ആ​വ​ശ്യം.

Leave a Reply