ചങ്ങനാശേരി മാടപ്പള്ളിയിൽ സ്ഥാപിച്ച കെ റെയിൽ അതിരടയാള കല്ലുകൾ കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകർ പിഴുത് മാറ്റി

0

കോട്ടയം: ചങ്ങനാശേരി മാടപ്പള്ളിയിൽ സ്ഥാപിച്ച കെ റെയിൽ അതിരടയാള കല്ലുകൾ കോൺഗ്രസ് പ്രവർത്തകർ പിഴുത് മാറ്റി. കോട്ടയം ഡിസിസി അധ്യക്ഷൻ നാട്ടകം സുരേഷിന്‍റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള പ്രവർത്തകരാണ് കല്ല് പിഴുതത്. പിഴുതെടുത്ത കല്ലുകളുമായി പ്രവർത്തകരും നാട്ടുകാരും ആഹ്ലാദ പ്രകടനം നടത്തി.

ഇ​ന്ന​ലെ രാ​ത്രി​യി​ലും കു​റ​ച്ച് ക​ല്ലു​ക​ൾ പി​ഴു​ത് മാ​റ്റി​യ നി​ല​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. വ​ൻ പോ​ലീ​സ് സം​ഘ​ത്തി​ന്‍റെ കാ​വ​ലി​ലാ​ണ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ ക​ല്ലു​ക​ൾ സ്ഥാ​പി​ച്ച​ത്. പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ച പ്ര​ദേ​ശ​വാ​സി​ക​ളെ​യെ​ല്ലാം ബ​ല​പ്ര​യോ​ഗ​ത്തി​ലൂ​ടെ പോ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത് നീ​ക്കി​യി​രു​ന്നു.

അ​തേ​സ​മ​യം, കെ ​റെ​യി​ൽ ക​ല്ലി​ട​ലി​നെ​തി​രാ​യ പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തി​നി​ടെ പോ​ലീ​സ് അ​തി​ക്ര​മം ഉ​ണ്ടാ​യ​തി​ൽ പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ച് സം​യു​ക്ത സ​മ​ര​സ​മി​തി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച ഹ​ർ​ത്താ​ൽ പു​രോ​ഗ​മി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. കോ​ൺ​ഗ്ര​സും ബി​ജെ​പി​യും ഹ​ർ​ത്താ​ലി​ന് പി​ന്തു​ണ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു.

Leave a Reply