ചങ്ങലയ്ക്കും ഭ്രാന്ത്! പിഞ്ചു കുഞ്ഞുങ്ങളെ തല്ലിച്ചതച്ചു ; ശി​ശു​ക്ഷേ​മ സ​മി​തി സെ​ക്ര​ട്ട​റി രാ​ജി​വ​ച്ചു

0

പാ​ല​ക്കാ​ട്: ശി​ശു പ​രി​ച​ര​ണ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ലെ കു​ട്ടി​ക​ൾ​ക്കു മ​ർ​ദ​ന​മേ​റ്റ സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ പാ​ല​ക്കാ​ട് ജി​ല്ലാ ശി​ശു​ക്ഷേ​മ സ​മി​തി സെ​ക്ര​ട്ട​റി രാ​ജി​വ​ച്ചു. ആ​രോ​പ​ണ​ വി​ധേ​യ​നാ​യ സെ​ക്ര​ട്ട​റി കെ. ​വി​ജ​യ​കു​മാ​ര്‍ ആ​ണ് രാ​ജി​വ​ച്ച​ത്. കു​ട്ടി​ക​ള്‍​ക്കു മ​ര്‍​ദ​ന​മേ​റ്റ​തി​നെ കു​റി​ച്ചു ജി​ല്ല ക​ള​ക്ട​ര്‍ അ​ന്വേ​ഷ​ണം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ലാ​ണ് രാ​ജി.

അ​നാ​ഥ​രാ​യ ന​വ​ജാ​ത ശി​ശു​ക്ക​ള്‍ മു​ത​ല്‍ അ​ഞ്ച് വ​യ​സ് വ​രെ​യു​ള്ള കു​ട്ടി​ക​ളെ​യാ​ണ് അ​യ്യ​പു​ര​ത്ത് ശി​ശു പ​രി​ച​ര​ണ കേ​ന്ദ്ര​ത്തി​ല്‍ താ​മ​സി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. കു​ഞ്ഞു​ങ്ങ​ളെ വി​ജ​യ​കു​മാ​ര്‍ പ​ല ത​വ​ണ​യാ​യി മ​ര്‍​ദി​ച്ചു​വെന്നു കേന്ദ്രത്തിലെ ആ​യ​യാ​ണ് പ​രാ​തി ന​ല്‍​കി​യ​ത്.

സ്‌​കെ​യി​ല്‍ വ​ച്ചാ​ണ് കു​ഞ്ഞു​ങ്ങ​ളെ ത​ല്ലു​ന്ന​ത്. ഫോ​ണി​ല്‍ സം​സാ​രി​ക്ക​വെ കു​ട്ടി​ക​ള്‍ ക​ര​യു​ന്ന​താ​ണ് മ​ര്‍​ദ​ന​ത്തിനു കാ​ര​ണം. ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് നേ​ര​ത്തെ പാ​ര്‍​ട്ടി​ക്കു പ​രാ​തി ന​ല്‍​കി​യെ​ങ്കി​ലും ന​ട​പ​ടി​യു​ണ്ടാ​കാ​ത്ത​തി​നാ​ലാ​ണ് ജി​ല്ലാ ക​ളക്ട​റെ സ​മീ​പി​ച്ച​ത്. ഇയാൾ പതിവായി ഇവിടം സന്ദർശിച്ചിരുന്നു.

പ​രാ​തി​യി​ല്‍ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ന​ല്‍​കാ​ന്‍ ജി​ല്ലാ ക​ള​ക്ട​ര്‍ ജി​ല്ല ചൈ​ല്‍​ഡ് പ്രൊ​ട്ട​ക്ഷ​ന്‍ ഓ​ഫി​സ​ര്‍​ക്കു നി​ര്‍​ദേ​ശം ന​ല്‍​കി. അ​ടു​ത്ത ദി​വ​സം അ​ന്വേ​ഷ​ണ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് കൈ​മാ​റും. സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ അ​ന്വേ​ഷ​ണം പു​രോ​ഗ​മി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ഉ​ട​ന്‍ ല​ഭി​ക്കു​മെ​ന്നും കള​ക്ട​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

സം​ഭ​വ​ത്തി​ന്‍റെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ൽ സി​പി​എം തെ​ക്കേ​ത​റ ബ്രാ​ഞ്ച് സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യാ​യി​രു​ന്ന വി​ജ​യ​കു​മാ​റി​നെ പാ​ര്‍​ട്ടി​യി​ല്‍നി​ന്നു മാ​റ്റി നി​ര്‍​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്.

Leave a Reply